PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เคยทิ้งคนอื่นไหม

Guardian
6th September 2012, 19:55
ผมพึ่งเมื่อกี่เลยครับ คือว่าตอนที่คุยกันแค่ ยอดไปเล่นๆ ว่าลองคบกันไหม ทีนี้เค้าคิดเอาจริงเอาจัง ไอ่เราก็ไม่กล้ขัดเลยปล่อยเลยตามเลย

แต่ว่าวันนี้เค้าถามว่าคิด ยังไงกลับเค้าผมก็ต้องบอกไปตรงๆ แต่มานั้งคิดๆดู ไอ่เรามันก็ผิด เหมือนกันไม่น่าไปหยอกเล่นยังไง

ตอนนี้ก็กำลังสำนึกผิดอยู่ครับ - - ... ท่าเคยเป็นเป็นไหมละ ไม่ได้รักแต่ต้องรู้สึกเสีย ..

ผมไม่เคยใช้คำว่ารัก มา้ล้อเล่นกับใครครับ

ปล. ไม่ได้ตั้งใจจะขัดกับจขกท. นะ 55

แค่อยากจะบอกว่า คนเรามันก็มีหัวใจ

อย่าเอาความรู้สึกของใครมาล้อเล่นก็เท่านั้นครับ

ถ้าใจเรานั้นรู้ตัวดี ว่าเรารู้สึกยังไง

ครับผมก็ไม่ใช้คนนิสัยอย่างงั้นหรอกครับ เพราอีกฝ่ายหน้าตาก็ไม่แก้ แต่ผมไม่ได้รู้สึกอะไร เห้นเค้าเป็นมิตรดีก็ เลยเล่นๆไป เพราะปกติผมก็นอสัยอย่างนี้อยู่แล้วเดียวซิ

มาตอนนี้รู้สึกแย่เลยแหะ T^T

ballba
6th September 2012, 19:58
ผมไม่เคยใช้คำว่ารัก มา้ล้อเล่นกับใครครับ

ปล. ไม่ได้ตั้งใจจะขัดกับจขกท. นะ 55

แค่อยากจะบอกว่า คนเรามันก็มีหัวใจ

อย่าเอาความรู้สึกของใครมาล้อเล่นก็เท่านั้นครับ

ถ้าใจเรานั้นรู้ตัวดี ว่าเรารู้สึกยังไง

BarE
6th September 2012, 20:00
ถ้าน่ารัก ก็ ok น่ะครับ

แต่ถ้า.... อ้วน ดำ เตี้ย เหม็นเหงื่อ ตอแหล ขี้งก ก็.....ขอไว้อาลัย ณ ที่นี้ด้วย

makoto49
6th September 2012, 20:22
ผมไม่เคยทิ้งใคร TT มีแต่โดนทิ้ง : )