PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบรายชื่อเกม PS3 ที่ร้าน joker มีหน่อยครับ

sattawat1979
6th September 2012, 21:57
คือผมอยากเอาเกม PS3 ไปลงใส่ Ext HDD น่ะครับ แต่ไม่รู้ว่าทางร้านมีเกมอะไรบ้าง

ทีมงาน joker ช่วยบอกทีครับว่ามีเกมอะไรบ้าง เครื่อง PS3 ผมเป็น cfw 3.55 นะครับ (ยังไม่ได้ทำ true blue)

แล้วคิดราคาลงเกมละเท่าไหร่ครับ?? ช่วยบอกที

joker
6th September 2012, 23:36
เกม PS3 ที่สามารถเล่นในเครื่อง 3.55 ได้ในปัจจุบันเริ่มทะยอยๆออกมาแล้วครับ (ไม่ต้องใช้ True blue) ที่ร้านคิดค่าลงเกม PS3 ใน HDD (External หรือ internal) เกมละ 100 บาทครับ แต่ถ้าจะถามว่ามีอะไรบ้างคง List ให้หมดไม่ได้ (เพราะเยอะ) หากอยากได้เกมอะไรลองบอกรายชื่อมาดีกว่าครับ จะบอกได้ว่าเกมนั้นเล่นในเครื่อง 3.55 ได้หรือไม่ (ที่ร้านมีประมาณ 500 เกม)