PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผู้หญิงชอบผู้ชาย แบดบอย จริงเหรอ

banklovefern
7th September 2012, 08:40
ผู้หญิงชอบผู้ชาย แบดบอย จริงเหรอ

1. เลว
2. เจ้าชู้
3. นักเลง

ไอพวกนี้ ไอพวกนี้เอาผู็้้้้้้้้้หญิงน่ารักๆ สวยๆ เอาไปกินหมดเลย

gavggame
7th September 2012, 08:44
ดีๆก็มีครับ

7th September 2012, 08:46
5555+ ครับๆ ผมอิจฉา เล็กน้อย อ่ะนะ

sanim
7th September 2012, 09:09
ท่าจะจริงนะครับ บ้านผมคนไหนไม่ดีสูบบุหรี่กินเหล้า
ผู้หญิงบ้านผมเอาหมด

7th September 2012, 09:56
55+5+ ครับผม

Opt!c
7th September 2012, 10:04
ไม่จริงหรอกครับ เพราะคนที่คุณคิดว่าแบดเขากล้าที่จะเข้าไปคุยกับผู้หญิงไงครับ ส่วนคุณน่ะ คิดว่าตัวเองไม่มีอะไรดี อยู่เฉยๆดูคนอื่นคาบไปกิน จะได้ไหม
ผมไม่ได้แบดไม่ได้เจ้าชู้ แต่ก็เที่ยวเล่น กินเหล้าสูบบุหรี่ แต่ทำไมผมถึงหาแฟนหน้าตาดีได้ ทั้งๆที่ผมหน้าตางั้นๆ "ก็เพราะกล้าที่จะเข้าไปคุยไง"

7th September 2012, 10:09
อ่อๆ ครับ ๆ

ballba
7th September 2012, 11:16
ผู้หญิงชอบผู้ชายที่สามารถดูแลเขาได้หนะครับ

โดยส่วนใหญ่ เลว เจ้าชู้ นักเลง

มักจะเป็นคนที่มีความกล้าซะส่วนใหญ่ และบางคนเจ้าู้ชู้แล้วก็รวยด้วย

ผมคิดว่าแค่กล้าเข้าไปคุยกับเขา ก็โอเคแล้วครับ

ผมพูดได้เลยว่ามันต่างกัน

สมมุติ มีผู้หญิงคนนึง ให้เลือกระหว่าง คนเรียนเก่ง ตั้งใจเรียน เล่นกีฬา

เป็นเด็กหัวเกรียน ติดเกมส์ ไรเงี้ย กับผู้ชายที่ ไม่ได้มีดีอะไร แต่มีเวลาให้

พาไปสนุกได้ ใช้ชีวิตแบบไม่เคร่งเครียด ดูแลกันได้ กล้าที่จะจีบและเข้าไปคุย เขาจะเลือกแบบไหนหละครับ

เป็นผมผมก็ไม่เอาหรอกนะ เด็กดี ตั้งใจเรียน ไม่มีความกล้าอะไรกับผม เมียผมแต่ละคน ก็ขาแรงทั้งนั้น

แต่มีเวลาอยู่กับผมตลอด แล้วก็ใจง่ายด้วย พูดง่ายๆได้แน่ๆ 5555

แต่เรื่องดูดบุหรี่กินเหล้าเล่นยา ใช่ว่าจะดูดีหรอกครับ

ผมกินเหล้าดูดบุหรี่ เวลามีอะไรกับเมีย เมียผมยังบ่นเลย ว่าได้กลิ่น มันเหม็นปากก็ไม่น่าดูด

ให้ผมเลิกซะ แต่บางคนมันก็ชอบชิพหาย ยิ่งได้อารมณ์ เมียผมบางคนก็กลับชอบเฉย

ของแบบนี้มันแล้วแต่คนด้วยผมว่า แต่ส่วนใหญ่ๆ เลวๆนี่จัดมาได้หมด ไม่มีกฎเกณฑ์

alexandro9
7th September 2012, 11:26
แล้วแต่บางคนแหละครับ ความต้องการของผู้หญิงทุกคนไม่เหมือนกัน

Patrenko
7th September 2012, 11:52
รู้่ได้ไงว่าเลวครับ ผู้หญิงมันมาถ่างขาให้ผมเองก็ต้องเอาเป็นธรรมดาผู้หญิงเขาชอบคนเต็มบาตรครับไม่ใช่ไม่กล้าคุยกับผู้หญิงผู้หญิงเขาไม่ชอบเเล้วลับหลังนินทาเขางี้ เอาง่ายๆเลวก็เลวจริงแต่ได้หญิง ดีกว่้ากระดอธรรมะได้แต่มองนะ เออ ^^

7th September 2012, 12:22
55+ ครับๆ ๆๆๆๆๆๆ

sydyon
7th September 2012, 12:34
รู้่ได้ไงว่าเลวครับ ผู้หญิงมันมาถ่างขาให้ผมเองก็ต้องเอาเป็นธรรมดาผู้หญิงเขาชอบคนเต็มบาตรครับไม่ใช่ไม่กล้าคุยกับผู้หญิงผู้หญิงเขาไม่ชอบเเล้วลับหลังนินทาเขางี้ เอาง่ายๆเลวก็เลวจริงแต่ได้หญิง ดีกว่้ากระดอธรรมะได้แต่มองนะ เออ ^^

กระดอธรรมะ :o

teaz-razin
7th September 2012, 12:36
ผู้หญิงชอบผู้ชายที่สามารถดูแลเขาได้หนะครับ

โดยส่วนใหญ่ เลว เจ้าชู้ นักเลง

มักจะเป็นคนที่มีความกล้าซะส่วนใหญ่ และบางคนเจ้าู้ชู้แล้วก็รวยด้วย

ผมคิดว่าแค่กล้าเข้าไปคุยกับเขา ก็โอเคแล้วครับ

ผมพูดได้เลยว่ามันต่างกัน

สมมุติ มีผู้หญิงคนนึง ให้เลือกระหว่าง คนเรียนเก่ง ตั้งใจเรียน เล่นกีฬา

เป็นเด็กหัวเกรียน ติดเกมส์ ไรเงี้ย กับผู้ชายที่ ไม่ได้มีดีอะไร แต่มีเวลาให้

พาไปสนุกได้ ใช้ชีวิตแบบไม่เคร่งเครียด ดูแลกันได้ เขาจะเลือกแบบไหนหละครับ

เป็นผมผมก็ไม่เอาหรอกนะ เด็กดี ตั้งใจเรียน เมียผมแต่ละคน ก็ขาแรงทั้งนั้น

แต่มีเวลาอยู่กับผมตลอด แล้วก็ใจง่ายด้วย 5555

แต่เรื่องดูดบุหรี่กินเหล้าเล่นยา ใช่ว่าจะดูดีหรอกครับ

ผมกินเหล้าดูดบุหรี่ เวลามีอะไรกับเมีย เมียผมยังบ่นเลย ว่าได้กลิ่น มันเหม็นปากก็ไม่น่าดูด

ให้ผมเลิกซะ แต่บางคนมันก็ชอบชิพหาย ยิ่งได้อารมณ์ เมียผมบางคนกลับชอบเฉย

ของแบบนี้มันแล้วแต่คนด้วยผมว่า แต่ส่วนใหญ่ๆ เลวๆนี่จัดมาได้หมด ไม่มีกฎเกณฑ์

แล้วที่แบบว่าปกป้องโดยไม่แสดงออกก้อรับประทานแกลบสิคับ = =

ballba
7th September 2012, 12:41
แล้วที่แบบว่าปกป้องโดยไม่แสดงออกก้อรับประทานแกลบสิคับ = =

ถ้าคิดที่จะรัก ก็ต้องทำให้เห็นสิครับ ว่าเราปกป้องได้ ดูแลเธอได้ไปทั้งชีวิต

แต่การปกป้องมันมีหลายแบบครับ และก็ต้องมีเหตุผลด้วย มันมีแบบการปกป้องดูแล

เวลาฝนตก เราก็ใส่เืสื้อคลุมให้เธอ ไรงี้อ่ะ โรแมนติกอ่ะ

ไม่จำเป็นต้องปกป้องแบบว่า มีเรื่องบอกนะ เดี๋ยวจัดการให้

ไม่ใช่ว่า มีคนมาแย่งแฟน มาจีบแฟนเรา

แล้วเราไปยิง***** 5555

ไม่ได้ชอบคนเลวหรอกครับ เค้าแค่ชอบผู้ชายที่แมนๆ กล้าแสดงออก
ต่อให้ไม่มีดีแต่เค้ากล้าคุย กล้าที่จะจีบ แค่นี้ก็ติดแล้วครับ ทุกวันนี้แอบสมเพศคนที่บอก จะจีบๆแต่สุดท้ายก็ไม่กล้าสักราย ก็สมควรโดนคาบไปแดกนั้นละครับ

ัันั่นแหละ ถั่มต้มเลย โดนซะ 55555555

ผมว่าจะโพสแบบนี้ กลัวมันไป สะเทือนใจ หลายคนในบอร์ด

ดูใน love,health อะเต็ม จะจีบๆไม่กล้า โดนคาบ

Yakuz
7th September 2012, 12:50
ไม่ได้ชอบคนเลวหรอกครับ เค้าแค่ชอบผู้ชายที่แมนๆ กล้าแสดงออก
ต่อให้ไม่มีดีแต่เค้ากล้าคุย กล้าที่จะจีบ แค่นี้ก็ติดแล้วครับ ทุกวันนี้แอบสมเพศคนที่บอก จะจีบๆแต่สุดท้ายก็ไม่กล้าสักราย ก็สมควรโดนคาบไปแดกนั้นละครับ