PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เเนะนำการ์ตูนหน่อย

nero123
13th August 2011, 23:57
ขอการ์ตูนเเนว Umineko no Naku Koro ni Higurashi no Naku Koro ni

ChickenBomB
13th August 2011, 23:59
แว่ว เสียงนาง นวล ลอง ไปดู แว่วเสียง เรไรดู ครับ มัน แว่ว เหมือนกัน :dance

Vocaloid_BRS
14th August 2011, 00:01
เพิ่งดูจบสินะครับ อูมิเนโกะ เนี่ย เหมือนผมเลย งั้นเอา

Higurashi no Naku Koro ni ไปดูเลยครับ

nero123
14th August 2011, 00:47
เพิ่งดูจบสินะครับ อูมิเนโกะ เนี่ย เหมือนผมเลย งั้นเอา

Higurashi no Naku Koro ni ไปดูเลยครับ
ดูเเล้วครับลืมบอกไป

arashizato
16th August 2011, 08:34
kara no kyoukai กับ Denpa Teki na Kanojo แนวเลือดสาด ฆาตรกรรม

plackdouge
17th August 2011, 20:01
one piece นี่แหละครับ นารูโตะ บลีช รีบอร์น โค๊ดกีอัส เทียบไม่ติด / Fate stay night (ชอบส่วนตัว) มหาสงครามจอกศักดิ์สิทธิ์ / Clannad / Konan / amagami ss || แบบมังงะ แนวรัก Kimi no Iru machi (หนังสือการ์ตูนชื่อ บ้านพักของหัวใจไรนี่แหละ ลืม) / GE Goodending / Beelzebub / อีกา / The Breaker ขี้เกียจนึก ดูๆไปก่อน หรือจะมองผ่านๆก็ได้

Tayo987
17th August 2011, 21:45
one piece นี่แหละครับ นารูโตะ บลีช รีบอร์น โค๊ดกีอัส เทียบไม่ติด / Fate stay night (ชอบส่วนตัว) มหาสงครามจอกศักดิ์สิทธิ์ / Clannad / Konan / amagami ss || แบบมังงะ แนวรัก Kimi no Iru machi (หนังสือการ์ตูนชื่อ บ้านพักของหัวใจไรนี่แหละ ลืม) / GE Goodending / Beelzebub / อีกา / The Breaker ขี้เกียจนึก ดูๆไปก่อน หรือจะมองผ่านๆก็ได้
ในนี้ไม่มีอันไหนใกล้เคียง Higurashi no Naku Koro ni

ผมว่า จขกท หาการ์ตูนที่เกี่ยวกับ ยานเดเระ(yandere) ดีกว่าครับ
แนว Higurashi no Naku Koro ni ชัว