PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จูบแรกของคุณเป็นยังไงมาแชร์ <3

jabbawockeez70
8th September 2012, 17:42
จุบแรกของผมนะ ครั้งกับผู้หญิงเลย (ก็ต้องผู้หญิงดิว่ะ - -")

สมัยผมเป็นบ่าวเลย 13-14นิล่ะมั้ง ม.2 (แกแดดแต่เด็กว่ะแม่**)

จูบกับแฟนคนแรก (เออก็ต้องคนแรกดิถามแปลกไม่ใช่แฟนเขาจะให้จูบหรอ ผมไม่ใช่ผู้ชายแบบนั้นนะ(มั้ง).)

ตอนจูบอ่ะน้ำลายเต็มปากเลย - -(ใครจูบแล้วไม่มีน้ำลายในปากมาเตะผมเลย)

ปล.เอาฮาเกินไปป่าวว่ะ - -
ปล.2แต่ผมจูบจริงนะ
ปล.3ผมจูบผู้หญิง - -
ปล.4อ่านแล้วกรุณาแชร์จูบแรกของคุณด้วย
ปล.5ถึงจะไม่เคยจูบแต่ถ้าเป็นพวกหื่นเข้ามาอ่านก็ต้องบอกว่ายังไม่เคย 555+

ผมจำไม่ได้เลยว่าจูบแรกตอนไหน มันแบบ หลายๆคน แล้วมันเลือนๆลางๆ 5555

ผมยังจำไม่ได้เลยว่ามีอะไรกับใครไปบ้าง คือมันเยอะจนจำไม่ได้

กระทู้พวกนี้ผมถึงไม่ค่อยมาโพสเท่าไหร่ = =

แต่จูบแรกเป็นของใคร ก็ไม่ดีเท่ากับจูบแรกที่แม่ให้เรามาครับ (หล่อไหมหละ 555 )

ของแม่ไม่นับครับ 5555+

ผมประมาณอนุบาล 3 อ่ะ

แต่กับทอมนะ มันอยากรู้ว่าจูบเป็นยังไง มันก็ชวนผมไปห้องน้ำ มันคงอยากทำตามในหนัง อืม

แลกลิ้นด้วย ไม่รู้สึกอะไร เหมือนเลียก้อนหินอยู่ เพราะยังไม่รู้ว่ารักคืออะไร

ปล. เรื่องจริงนะ ผมจะไม่ถือว่านั้นเป็นจูบ ผมยังรอมันอยู่

เด็กไปไม่เอาครับ เอาแบบมีความรักอ่ะ ผมก็ลืมบอก แต่น่ารักดี 5555+

******ย ย ยเเล้วววววววว !!~ มาอ่านกระทู้นี้เเล้ว คิดถึงตอนอนุบาล

มันเป็น จูบ ที่สยดสยองมาก คิดว่า ไม่นับเเล้วกันนะครับ คิดเเล้ว เลี้ยนตัวเอง -*-

ไม่ขอ เเชร์ ฮ่าๆ

ปล. จูบเเรกนั้นสำคัญ = = <เหรอ !!~>

ถามว่าสำคัญไหมผมว่าไม่สำคัญหรอกแล้วแต่คนคิดอ่ะ ถ้าครั้งแรกมันสำคัญ(จูบ,sex -*-)จะมีครั้งต่อๆไปทำไมงั้น จริงป่ะล่ะ 55555+

อนุบาล 2 แอบจุ๊บตอนเค้าหลับ >_<"

เหมือนผมจะเคยทำนะ แต่ไม่นับๆ 555+

จูบแรก ของผม ก็ ม.1 อ่า ไม่ใช่แฟน แต่เป็นความห้าว ระหว่างเรากับรุ่นพี่ ม.4 และ ม.5 (แลกคู่กันกันจูบด้วย แต่ไม่ได้เป้นแฟนกันน่ะ) ที่เหมือนจะเล่นกันแต่มันจริง เพราะพี่เค้าเอาจริง
ท้าวความก่อนว่า พี่ 2 คน ซึ่งพี่ ม.5 ชอบเรา แต่เราชอบพี่ ม.4 วันนั้นเป็นวัน ซ้อม พาเรท ของกีฬาสี

สงสัยหล่อไม่เบานะครับเนี้ย 555+

ผมไม่มีจูบแรก =_____________=' ผมยังซิงอยู่ ม.3 แล้วเนี่ยยย

ซิงต่อไปครับ เรียนให้มันจบค่อยทำก็ได้ มันก้แค่ครั้งแรก ครั้งต่อๆไปก็เบื่อ ครั้งแรกมันจะให้เต้นรัวๆอ่ะ(ไปยุเขาแล้ว- -) 5555+

จูบแรก ม.4

แต่ จขท อ่ะ แบบนั้นเรียกดูดปากกกกครับ

ดูดปากจริงจัง ตอน ม.5 ครับ พอ ม.6 ผมก็เลิกกัน

จูบก็มีความสุขมากครับ รักเขามากเลยทำแบบนั้น.....
ดูดปากนี่...มัน.ฟินล์ มากๆๆครับ ^^..ยิ่งลีลาดี ยิ่งยาว..........55+

**หลังจากนั้นก็ไม่มีแฟนอีกเลย เพราะลืมเธอไม่ได้......(เลิกกันเพราะ เข้าใจกันผิดๆ)

นั่นแหละบ้ามากกก

เอ่าผมเข้าใจผิดหรอ 55555+ เอาลิ้นสอดลงใต้อีกคนนะครับ ฟินมาก 5555 ไม่ก้ให้เขาทำให้เรา -*- (รู้ดีไปนะ)

กระแสตอบรับดีจัง ผมนึกว่าจะมาตีไม่กี่คน 555+

LuFy
8th September 2012, 17:49
ท่าเเค่หอมเเก้มอะเคยตอน ม.1เหมือนขึ้นสววร์http://www.laymark.com/l/m/m073.gif เเต่จูบปากอะยังเก็บไวเพื่อเจอรักเเท้ที่ไม่รู้จะเจอหรือป่าวhttp://www.laymark.com/l/m/m017.gif

PhraoBWS
8th September 2012, 17:54
ผมประมาณอนุบาล 3 อ่ะ

แต่กับทอมนะ มันอยากรู้ว่าจูบเป็นยังไง มันก็ชวนผมไปห้องน้ำ มันคงอยากทำตามในหนัง อืม

แลกลิ้นด้วย ไม่รู้สึกอะไร เหมือนเลียก้อนหินอยู่ เพราะยังไม่รู้ว่ารักคืออะไร

ปล. เรื่องจริงนะ ผมจะไม่ถือว่านั้นเป็นจูบ ผมยังรอมันอยู่

oniwaga
8th September 2012, 19:12
คนแรกของผม ไม่ใช่แฟนอ่ะ เป็นเพื่อนสนิท ในช่วงอายุที่ว่า ใครแอบชอบใคร เพื่อนรู้มันประกาศให้รู้ทั้งชั้น(เราต้องบอกเพื่อนว่า ห้ามบอกใครนะเว้ย ตามสูตร)

ตอนนี้เธอมีลูก มีสามีไปละ

ตอนนั้น จูบแบบปากแตะกันเฉยๆ

เราจะจูบ อีกฝ่าย เค้ายังไม่มีอารมณ์ร่วม

ต้องค่อยๆบิ๊วอารมณ์ไป

พออีกฝ่ายเค้าเริ่มตอบโต้มาบ้าง ก็เปลี่ยนจากจูบ เป็นดูดปาก

แล้วก็น้ำลาย มี แต่ไม่ได้เต็มปาก

4iKunG
8th September 2012, 19:22
จูบแรกผม ตอน อนุบาล 3 อ่านไม่ผิดครับ 55555

บนรถตู้ =w=

คือเรื่องมีอยู่ว่า ตอนนั้น เธอได้ถามผมว่า มีคนชอบรึยัง

ผมก็...ตอบไปว่า ก็ชอบเธออะ...

แล้วไปไปมามา ได้จูบ อย่าง งง 555555

ตอนนั้นมันยังเด็กไม่รู้เรื่อง -////-

แต่โตขึ้นเธอก็สวยด้วย 555 โชคดีจริงๆ

ballba
8th September 2012, 20:43
ผมจำไม่ได้เลยว่าจูบแรกตอนไหน มันแบบ หลายๆคน แล้วมันเลือนๆลางๆ 5555

ผมยังจำไม่ได้เลยว่ามีอะไรกับใครไปบ้าง คือมันเยอะจนจำไม่ได้

กระทู้พวกนี้ผมถึงไม่ค่อยมาโพสเท่าไหร่ = =

แต่จูบแรกเป็นของใคร ก็ไม่ดีเท่ากับจูบแรกที่แม่ให้เรามาครับ (หล่อไหมหละ 555 )

Pop_PeR
8th September 2012, 20:59
******ย ย ยเเล้วววววววว !!~ มาอ่านกระทู้นี้เเล้ว คิดถึงตอนอนุบาล

มันเป็น จูบ ที่สยดสยองมาก คิดว่า ไม่นับเเล้วกันนะครับ คิดเเล้ว เลี้ยนตัวเอง -*-

ไม่ขอ เเชร์ ฮ่าๆ

ปล. จูบเเรกนั้นสำคัญ = = <เหรอ !!~>

Spermz
8th September 2012, 21:06
แค่ปากชนกันเพราะอีกฝ่ายกัดฟันซะแน่น

SchooL
8th September 2012, 21:10
ครั้งแรกก็มีน้ำลายบ้างละครับ ผมจูบกับแฟนคนแรกของผม ปัจจุบันยังคบอยู่ 5555 จูบของเธอดีมากครับ ผมรู้สึกดีมากๆเลย 55555 :)

emaxxx12
8th September 2012, 21:17
อนุบาลกันเยอะนะ ผมก็ตอนอนุบาล

HANG-ON
8th September 2012, 21:31
ตอน ม.1 ผมชอบ ญ คนนึง เพื่อนมันรู้****เอามาล้อจนรู้กันไปทั่ว

แล้ววันนึง สอบเสร็จประมาณ บ่ายโมง กลับบ้านได้ ผมก็ยังอยู่ช่วยครูทำเวรถึงบ่ายครึ่ง แล้วก็เดินลงมา

คนน้อยมากครับเพราะทยอยกลับไปหมดแล้ว ผมก็เดินเข้าห้องน้ำด้านล่าง กะไปล้างมือ ล้างหน้าเฉยๆ

ก็จ๊ะเอ๋กับคนที่ผมชอบ -.- ผมก็มองหน้าเฉยๆ แล้วก็เดินไปเข้าห้องน้ำ(แบบเปิดประตูอ้าไว้) เขาก็อ้าประตูออกมามากกว่าเดิม

แล้วก็ยังไงไม่รู้ จำไม่ได้ ได้แบบเอาปากชนกัน1วินาที :o แล้วก็ออก ก็ดีนะ เหมือนขึ้นสวรรค์ :cool:

(ตอนนี้ก็ยังอยู่ รร เดียวกัน ก็ไม่ยังไงกัน เหมือนลืมเรื่องที่เกิดขึ้นไปแล้ว O_O )

NCIS{Fc}
8th September 2012, 21:41
ปวช.1 ครับ(ช้าสุดเลยมั้ง)ไปเดทกับแฟน พอดินมาส่งเธอถึงหน้าบ้านอารมณ์พอไปก็เลยจูบกันหน้าบ้านแฟน(โชคดีมืดแล้วไม่งั้นพ่อเธอเห็นแน่ๆ)
แลกลิ้นกันนัวเลยครับ

bankvocal
8th September 2012, 21:44
อนุบาลเหมือนกัน พ่อ แม่จับจูบ -.- อันนั้นตอนเด็ก

แต่ครั้งที่จำได้ติดตาคือโดนกระเทยจูบ T^T

H1ghSky
8th September 2012, 21:45
จูบแรกของผม ก็คงมาจากแม่ผมละมั้งครับ เอ หรือมันเรียกว่า หอมแก้ม ช่างเหอะ
อย่างน้อยมันก็เปี่ยมไปด้วยความรักละครับ

CanDiiZ
8th September 2012, 21:45
อนุบาล 2 แอบจุ๊บตอนเค้าหลับ >_<"

baschatpet
8th September 2012, 21:47
จูบแรก ของผม ก็ ม.1 อ่า ไม่ใช่แฟน แต่เป็นความห้าว ระหว่างเรากับรุ่นพี่ ม.4 และ ม.5 (แลกคู่กันกันจูบด้วย แต่ไม่ได้เป้นแฟนกันน่ะ) ที่เหมือนจะเล่นกันแต่มันจริง เพราะพี่เค้าเอาจริง
ท้าวความก่อนว่า พี่ 2 คน ซึ่งพี่ ม.5 ชอบเรา แต่เราชอบพี่ ม.4 วันนั้นเป็นวัน ซ้อม พาเรท ของกีฬาสี

จำได้ว่า ตอนพักเที่ยง พี่ 2 คนที่เรา ตามแซวอยู่นั้น เขาซื้อไอติมกิน แล้วเขาป้อนกันเอง คืออีกคน อม แล้วป้อนทางปาก เราก็เลยบอกไปว่า อยากกินมั้ง เขาก็เลยชวนไปที่ลับ แล้วก็จัดแจ้งป้อนเไอติมเราทั้งคู่ด้วยวิธีเดียวกัน แล้วมันก็เลยเถือดไป จูบกัน ดูดปากกัน แต่ทำกันแค่นั้นครับ ไม่เกินไปมากกว่านี้ ก็ใช้เวลา นานอยู่เหมือนกัน ทำไงได้ เด็กมันห้าวอ่ะครับ อยากรู้อยากลอง สรุป กลับมาบ้าน ปวดท้อง มาก ๆ แต่ก็ เออ ฟิน ดี

HeLinHeaVx
8th September 2012, 21:48
ผมไม่มีจูบแรก =_____________=' ผมยังซิงอยู่ ม.3 แล้วเนี่ยยย

keroro07
8th September 2012, 21:49
ฮือๆ ดูเเล้วเเต่ละคนมีความหลังกับอนุบาล 3 มาก เเต่ของผมเหรอ ฮือๆช่างน่าเศร้า ยังไม่มีใครเลย เเฟนเป็นตัวเป็นตนก็ไม่มีมีเเต่ลับๆล่อๆ ไว้ถ้าได้เเล้วจะมาบอกนะ T_T

Michiri
8th September 2012, 21:51
ม.5 แล้วครับ ยังไม่เคยจูบใครและที่สำคัญ ยังไม่เคยมีแฟน 55555
ปล.ผมผู้ชายเต็มตัวนะ

SWE_Sora
8th September 2012, 21:53
จูบแรก ม.4

แต่ จขท อ่ะ แบบนั้นเรียกดูดปากกกกครับ

ดูดปากจริงจัง ตอน ม.5 ครับ พอ ม.6 ผมก็เลิกกัน

จูบก็มีความสุขมากครับ รักเขามากเลยทำแบบนั้น.....
ดูดปากนี่...มัน.ฟินล์ มากๆๆครับ ^^..ยิ่งลีลาดี ยิ่งยาว..........55+

**หลังจากนั้นก็ไม่มีแฟนอีกเลย เพราะลืมเธอไม่ได้......(เลิกกันเพราะ เข้าใจกันผิดๆ)

นั่นแหละบ้ามากกก

asiazasd
8th September 2012, 21:55
ผมยังไม่เคยจูบใครเลย ถ้าหอมแก้มล่ะใช่แน่นอน อยู่ม.2เองครับ อิอิ

dantae_adam
8th September 2012, 21:57
ยิ้ม ไม่ หุบ

kabukiput
8th September 2012, 21:59
จูบผมมันช่างแสนเศร้า กอดหมอนข้างเหงาๆแล้วบรรจงจูบมัน

Pop_PeR
8th September 2012, 22:46

เขาเรียกว่า เวอจิน ครับ ฮ่าๆ เอาเก็บเอาไว้ อนาคตเวลาผู้หญิงมาถามว่า เคยไหม
ตอบไปอย่าง เเมนเลยครับว่า "ยัง เวอจินอยูี่่" เท่านั้นเเหละ จะมีเเต่ผู้หญิง จ้องเล่นคุณ ^ ^"

ปล. ผมเคย โดนตุ๊ด เเอบ หอมเเก้ม เเท๊บจะเอา น้ำยา ล้างห้องน้ำ มา ล้าง ฮ่าๆ

book0147
8th September 2012, 22:53
ผมก็ยังเวอร์จิ้นอยู่เลยครับ ฮ่าๆๆๆๆ
หน้าไม่หล่อไม่มีใครเอา :(

April
8th September 2012, 22:58
จูบแรกของผมหนะหรอครับ

ผมจูบกับผู้หญิงที่รักผมมาก คนคนนั้นคือ แม่ผม เองครับ
ตอนเด็กๆ เวลามีอะไรไม่ดีแม่ก็จะคอยทำให้ผมรู้สึกดี

ส่วนจูบแรกกับสาว ผมยังไม่มีครับ

GUBOSS
8th September 2012, 23:02
ผมไม่เคยจูบอะเคยมากสุดก็แค่หอมแก้ม เพราะทำต่อจากนั้นไม่เป็น(ยังเวอร์จิ้นอยู่ อย่าไปบอกคนอื่นนะอายเค้า ม.5 ละยังจิ้น) ตอนนี้ก็เลิกกับแฟนที่ผมเคยหอมแก้มไปละ

เพราะผมแอบชอบน้องม.4น่ารักมากๆ แต่ผมก็ไม่กล้าเข้าไปจีบเพราะผมคงดีไม่พอ แค่ได้เห็นหน้าทุกๆวันก็นอนหลับฝันดีละ

binzilaza
8th September 2012, 23:04
ไม่เคยอะ 5555

audtapan
8th September 2012, 23:05
จูบแรก น่าจะม.2 จำได้จนทุกวันนี้เลย มันเป็นความรู้สึกที่ไม่เคยเจอมาก่อนในชีวิตเลยล่ะ แต่ตอนนี้เธอมีแฟนแต่งงานแล้ว

earthcici
8th September 2012, 23:09
ตั้งแต่มีแฟนมายังไม่เคยจูบเลยจริงๆเด้อ แค่จับมือก็เขินกันจะแย่อยู่ละ เอิ๊วววว! 55+

Talon
8th September 2012, 23:15
ผมเองก็ไม่เคยนะครับ มีแต่หอมแก้มตอนม.5 ตอนนี้ก็ม.6แล้ว ก็ยังหาคนที่จะมาจูบยังไม่ได้เลยยยยย -0-
อยากบอกว่า ผมชอบลายเซ็นของเรปบนมากเลยครับ มีบิดกระจกให้ด้วย

victoria
9th September 2012, 15:31
ม.6 กันรุ่นน้องที่มาแอบชอบ ให้เป็นของขวัญวันเกิดน้องเขา เหอะๆ แลกลิิ้นนัว ในโรงเรียนด้วย เลยได้แค่นั้น T^T

topten002
9th September 2012, 15:40
ส่วนมากจะเป็นตอนอนุบาลนะผมก็เป็น แต่ผมไม่ได้ตั้งใจจะจูบหรอกพวกพี่ๆเขาบอกให้ผมจูบกับเพื่อนผมอะ (ผู้หญิง)

Blackperl
10th September 2012, 01:04
ไม่เคยครับ แต่นั่งๆอ่านของเพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ แล้วเนี่ย บอกได้ 3 คำ อิจ ฉา โว้ย !

maretarat
10th September 2012, 01:16
จูบแรกของผมนั้น แสนจะเลวร้ายมากๆเลยครับ เพียงเพราะอารมณืชั่ววูบ ทำไห้ปัจจุบันนั่น ยังไม่กล้าจีบสาวมาจุบเลย

Elizabeth
10th September 2012, 01:30
ยังโสด ยังซิง ครับ

mastermon
10th September 2012, 01:36
ผมโดนเพื่อนหญิงโดดมากอดแล้วก็จูบ มึนเลย

aminookey
11th September 2012, 01:43
จูบแรกผมโดนเพื่อนชายปล้น ความรู้สึกคือกลัวกับอยากฆ่ามัน
จูบผู้หญิงครั้งแรก เขิน กลั้นใจ หวานๆ(เธอพึ่งกินชอกแลต) ที่เหลือก็ @%$#&!+

walhallas
11th September 2012, 19:27
3คำ

เป็นชั่วโมง

HOLOGRAM
11th September 2012, 22:06
อิจฉานะ บอกตรงๆ ^^ อ่านแล้ว ระทุย เลยทีเดียว !!!

aminookey
11th September 2012, 22:15
อิจฉาบรรทัดนี้หรอคับ"จูบแรกผมโดนเพื่อนชายปล้น ความรู้สึกคือกลัวกับอยากฆ่ามัน"

bararasza
12th September 2012, 00:04
เหม็นครับ !!!!!!!!!!!

potara2022
13th September 2012, 18:03
ผมเคยจูบแฟนเพื่อนอ่าไม่รู้ผิดป่าว(ตอนม.3นะ) เค้ามาบอกว่าจูบกันมันยังไงอ่า แต่ผมก้อเขิลอ่ะนะ เลยบอกว่าลองเอาปากมาแตะกันดูดิจากนั้นก้อ!@#$%^_^

ตอนนี้ก้อยังเป็นเพื่อนที่ดีต่อกันอยู่ครับ(ตอนนี้ปวช.2ละ)

neckdd
14th September 2012, 14:51
จูบแรกของผมเสียให้ กับแฟนที่เคยเพื่อนสนิทมาก่อน อ่ะ ตอนแรกเป็นเพื่อนกันมาเกือบ 5 ปีล่ะ
แล้วก้อปีใหม่ เราได้เป็นแฟนกัน ตอนจูบมีความสึกว่า ใจเต้นแรกมาก ผมอ่ะจูบ ไม่เป็นหรอก เทอสอนให้ว่า ต้องอ้าปากกว้างๆ ให้ใช้ลิ้นด้วย เล่นซะผมอายเลย ที่ให้ผู้หญิงสอน หลังจากจูบก้อนะ ทำอย่างอื่นต่อ แล้วเทอก้อสอนผมอีก อายมาก -///-

Pop_PeR
14th September 2012, 21:19
ผมก็ยังเวอร์จิ้นอยู่เลยครับ ฮ่าๆๆๆๆ
หน้าไม่หล่อไม่มีใครเอา :(

เก็บความ เวอจิ้นไว้ครับ ฮ่าๆ มันขลัง ^ ^"

kothkeo178
16th September 2012, 09:48
จูบแรกผมก็ไม่มีนะ แม่มคบ กี่คนๆ กำลังจะได้จูบ + $%@$#@$ ละโดนมือที่ 3 ชิงใจไปต่ิอหน้าต่อตา คิดแล้วท้ออ่ะ สรุปซิงตั้งแต่ ตัว/ปาก คิดแล้วเศร้า TT^TT

ปล. ปัจจุบันจบ ม.6 ละ ยังไม่เรียนมหาลัย ทำงานก่อนไว้เรียนปีหน้า แม่มเศร้ากับชีวิต :sweat