PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเจอปัญหาไหมหลังจากทำ rgh2 กับ เครื่้อง jasper ที่เจอ error

lift2012
8th September 2012, 20:26
ใครมีเครื่อง jasper แบบมี ram ในตัว และเจอ error 10 กว่าจุด แล้วช่างของคุณแก้ error จนทำ rgh2 +DB 15774 ได้ อยากถามว่า

1.เครื่องบู๊ตช้ากี่นาที

2.เจอปัญหาไหม เช่น จอดำค้างบ่อย,เครื่องบู๊ตนานครึ่งชั่วโมง และเลวร้ายถึงบอร์ด พังครับ หรือ อื่นๆ

3.กรณี แก้ error ไม่ได้ ช่าง คุณ แก้กลับให้ใช้ LT ที่คุณใช้ได้ปกติไหมครับ

4.ถ้าไม่เจอปัญหาใด ๆคุณทำร้านไหมครับ ช่วยบอก ตำแหน่งทาง pm ด้วยครับ

daddy
9th September 2012, 00:29
กำลังจะทำ RGH อยู่เหมือนกัน เครื่องผม Jasper LT 2.0 14719 อยากเล่น เทคเคนแทค 2 มาก แต่เค้าเตือนว่า ถ้าอัพ DB ใหม่ จะทำให้แปลง RGH ไม่ได้ พอมาเจอกระทู้นี้ ก็เลยต้องรอคำตอบอย่างเดียวเลยครับ ท่านใดทราบข้อมูลรบกวนด้วยนะครับ (อยากเล่นมากๆๆ )