PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : cybergames network client has stopped working !!! แก้ไขอย่างไรครับ !!!!

HOLOGRAM
8th September 2012, 23:23
ก็เมื่อวานก็ยังเล่นปกติครับ แต่พอมาวันนี้กลับเล่นไม่ได้ครับ เป็นทั้งวันเลย ผมก็พยายามแก้แล้ว ทั้งลบ TCG ออกแล้วลงใหม่ ก็ยังไม่ได้ ก็เลยลบ Dota ทิ้งแล้วลงใหม่ ก็ยังไม่ได้ ก็เลยลบทั้ง 2 อย่าง แล้วลงใหม่ก็ยังไม่ได้ ก็เลยโหลด Patch ต่างๆ มาลง ก็ยังไม่ได้ ก็เลยพยายามลบนู้นนี่ ก็ยังไม่ได้ครับ ผมก็เลยลองโหลด โปรแกรม Scan Virus มา ปรากฎว่า ก็ไม่มีครับ ผมก็เลยลบทิ้ง (ไม่อยากมีอยู่ในเครื่อง) ไอ้โปรแกรมนี้ มันลบอะไรของผมออกไปก้ไม่รู้ BF3 หาย IDM ใช้ไม่ได้ Files บางส่วนของทั้งหมดหายหมด (******ครับ) ทำไมเหมือนกำลังจะต้องอะไรสักอย่าง - -''

ก็คือ ตอนผมเข้า Login เข้า TCG น่ะ OK เข้าได้ แต่พอจะถึงหน้าเข้าเกม (หน้าแชท) มันก็ขึ้นว่า cybergames network client has stopped working ผมไม่รู้จะแก้ยังไงแล้วครับ นั่งแก้มาทั้งวันแล้ว (ถ้าแก้เองได้ ผมจะไม่พึ่ง JKG นะ ^^ ช่วยเหลือตัวเองก่อนน่ะ )

เออใช่ ก็ถ้าสมัครแล้วเอา ID ใหม่เข้าอ่ะ มันเข้าได้เหมือนกันนะ (แต่ก็ติด has stopped working) แต่ใช้ ID เก่า มันจะขึ้นตอน Login ว่า Login Incorrect แล้วก็มีให้กดแค่ OK

HOLOGRAM
9th September 2012, 13:03
ขอดันหน่อยครับ ^^ !!!!

HOLOGRAM
9th September 2012, 16:20
ขอดันอีกทีนะ อยากเล่น Dota มาก !!!

HOLOGRAM
9th September 2012, 21:52
เห้ยย ไม่ได้หรอก จะดันจนกว่าจะมีคนตอบจริงๆอ่ะ !!!

HOLOGRAM
10th September 2012, 12:41
ดัน ดัน ดัน ขอ ดันหน่อย ^^

getmar1472
10th September 2012, 16:47
เล่นHONดีกว่ามั้งครับผมไม่รู้วิธีเเก้นะครับผมมาเเนะนำเฉยๆฃ

HOLOGRAM
10th September 2012, 17:05
เล่นHONดีกว่ามั้งครับผมไม่รู้วิธีเเก้นะครับผมมาเเนะนำเฉยๆฃ

- -'' ............

getmar1472
10th September 2012, 17:07
- -'' ............

5555+ลองรันASดูครับไม่ก็ปรับเปนXP SP3

LuFy
10th September 2012, 17:17
ลองเข้าโฟเดอที่ลงเกมหาไฟชื่อRegSetupเเล้วลองกดดู ท่าไม่ได้ลองไฟร์ชื่อWC3setup ท่าไม่ได้อีกก็ขออภัยเเต่ผมเคยผมทำนองนี้เเล้วหาย:sweat