PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมใช่ idm โหลดไม่ได้ PLอยางเดียว

arthur1973
14th August 2011, 03:52
:confused:อะครับมผมลากไฟใส่ idm เมือวานยังโหลดได้อยู่เลยอะครับ ลองทุกอันทั้ง IE Firefox Chrome กด ins key ปัญหาตรงทีว่าไฟมันขึ้นแต่ขนาดไม่ขึ้น This content server is down for maintenance. Please try again a bit later. เห็นมันมีคำว่าbit ผมก็ลบออกหมดทั้งtool bar และโปรแกรม Reเครื่องคอม และ เร้าเตอ(พิมไม่เป็นไม่รู้ถูกป่าว) ก็เหมือนเดิมครับช่วยด้วยอยากโหลด ครับช่วยด้วยเป็นแต่PLอะครับหาในgoogleแล้วเว็บใน-นอกไม่เจอเลยอะช่วยด้วยเย็นเย็นมาดูนะมีตอบไหมToT 6MBได้แค่250KBเองแต่ที่พอรู้มันน่าจะ700KBไม่ใช่หรองง ผมถามไว้ตี 3.50 เย็นเย็นหวันว่าคำตอบจะมีนะ