PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสัยครับสงสัยเรื่องบิท

fuxfamezer
9th September 2012, 22:19
แบบว่าตะกี้ผมโหลดพวกเกมบิทมาเล่นอ่ะครับใช้เวลานานมากวันนี้ผมโหลดเกม Arma2กะมาเล่นDayzครับผมโหลดตั้งแต่3โมงแล้วเพิ่งจะมา90เปอเซ็นตะกี้อ่ะครับแล้วอยากรู้ว่าทำไมคนส่วนใหญ่ชอบโหลด
ผ่านทางบิทอ่ะครับทั้งๆที่ IDM ก็แรงกว่าแท้ๆสงสัยมากคนรู้ช่วยบอกหน่อยครับ :giveheart

noppakern
9th September 2012, 22:28
1.เพราะเน็ตไม่แรง
2.พักการโหลดได้ เช่น วันนี้โหลดได้50% rพรุ่งนี้โหลดต่ออีก
3.มีโคโร..หาเงิน

USED_JKG
9th September 2012, 22:34
บิทมันจะโหลดจะพักเมื่อไหร่ก็ได้ ไฟล์ไม่เสีย
แต่จะเร็วหรือไม่เร็วก็ขึ้นอยู่กับคนปล่อย และก็จำนวนคนที่ดาวโหลด

nacksolo
10th September 2012, 08:56
แบบว่าตะกี้ผมโหลดพวกเกมบิทมาเล่นอ่ะครับใช้เวลานานมากวันนี้ผมโหลดเกม Arma2กะมาเล่นDayzครับผมโหลดตั้งแต่3โมงแล้วเพิ่งจะมา90เปอเซ็นตะกี้อ่ะครับแล้วอยากรู้ว่าทำไมคนส่วนใหญ่ชอบโหลด
ผ่านทางบิทอ่ะครับทั้งๆที่ IDM ก็แรงกว่าแท้ๆสงสัยมากคนรู้ช่วยบอกหน่อยครับ :giveheart

งงเหมืนกัน ทำไมมันโหลดช้าจัง

aspirineth
10th September 2012, 09:13
งงเหมืนกัน ทำไมมันโหลดช้าจัง

อยู่ที่คนปล่อยด้วยครับโหลด บิท ยิ่งคนปล่อยเยอะยิ่งโหลดเร็ว