PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ฮันเตอร์Xฮันเตอร์ ครับ

Herocare
11th September 2012, 05:18
เรื่องนี้ถือเป็นเรื่องที่ผมติดตามตอนเด็กๆมากต้องแหกตาตื่นมานั่งดู แล้วมันตื่นเต้นสุดๆ เมื่อไม่กี่เดือนก่อน นึกอยากจะอ่านเลยไปหาอ่านมาซึ่งไปในภาคของ พวกมด แล้วดันเฉลยว่า ไอที่ผ่านๆมาน่ะมันแค่จิ๊บๆยังมีแผนที่อีกหลายเมพ สิ่งลึกลับที่แข็งแกร่งอีกมากมาย ไรทำนองนี้ คือสรุปว่า ที่ตูดูมาตั้งแต่เด็กๆ มันแค่บทนำเหรอฟะ แต่จู่ๆก็บอกว่า คนเขียนเขาเลิกเขียน หรือไปหาไอเดียมาใส่ใหม่ๆมั้ง ใครมีความรู้เรื่องนี้มาพูดคุยกันครับ

kongsak055
11th September 2012, 05:58
ได้ข่าวมาว่า คนเขียนป่วยหนักแล้วก็เสียชีวิตไปแล้ว จะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่การ์ตูนเรื่องนี้หายไปนานมาก
แล้วก็กลับมาใหม่อีกรอบ พร้อมกับลายเส้นแบบแปลกๆ นั่นคือ ภรรยาของเขากำลังฝึกวาดให้เหมือน
กับที่สามีเคยวาดไว้ เค้าพยายามรักษาความเป็นเอกลักษณ์ลายเส้นของการ์ตูนเรื่องนี้ไว้
ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามมานานแล้ว แล้วมันก็เหมือนจะหายไปอย่างไร้ร่องรอย ................

Herocare
12th September 2012, 00:29
ได้ข่าวมาว่า คนเขียนป่วยหนักแล้วก็เสียชีวิตไปแล้ว จะมีอยู่ช่วงหนึ่งที่การ์ตูนเรื่องนี้หายไปนานมาก
แล้วก็กลับมาใหม่อีกรอบ พร้อมกับลายเส้นแบบแปลกๆ นั่นคือ ภรรยาของเขากำลังฝึกวาดให้เหมือน
กับที่สามีเคยวาดไว้ เค้าพยายามรักษาความเป็นเอกลักษณ์ลายเส้นของการ์ตูนเรื่องนี้ไว้
ผมเองก็เป็นคนหนึ่งที่ติดตามมานานแล้ว แล้วมันก็เหมือนจะหายไปอย่างไร้ร่องรอย ................

อ้าว เสียชีวิตแล้วเหรอเนี้ย..อ๋อตอนลายเส้นแปลกๆผมก็ยังตกใจทำไมเป็นแบบนี้หว่า ...แล้วภรรยาของเขาจะทำต่อไหมครับ หรือ ปล่อยให้จบแค่ โลกใหม่ แล้วให้ตื่นเต้น อุตส่าคิดว่าเดี๋ยวกอนจะออกไปบู๊กับจินซะหน่อยเชียว