PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ทำไงดีครับเล่น Crysis 2 ไม่ได้ครับ (แผ่นแท้)

neverstop
11th September 2012, 19:02
แต่ก่อนเกมส์นี้ผมเล่นได้นะ แต่ตอนนี้ถอดออกไปแล้ว ตอนนั้นยังไม่มี ระบบ Origin เลย
และพอวันนี้ผมอยากเล่น ผมก็ลงเกมส์ใหม่ เสร็จทุกอย่าง ตอน ใส่ CD KEY ไม่ผ่านครับ เกมส์นี้ผมซื้อมานานหละ ตั้งแต่ออกใหม่ๆ แบบเป็นกล่องเลยอะครับ
จะทำไงดีครับ หรือ ต้องไปซื้อ KEY ใหม่ ที่รองรับกับ Origin

เพราะสิ่งนี้
11th September 2012, 19:39
คุยกับ Ea support ครับ
เขาแก้ให้ได้ แต่คุณต้องได้ ภาษาอังกฤษน่ะครับแต่ถ้าไม่เก่งก็ลงเกมส์จากแผ่น โหลดแพทซ์จาก Mycrysis ก็ได้ครับ

neverstop
11th September 2012, 19:46
โหลดแพทซ์ ทำไงอะครับ ช่วยแนะนำวิธีหน่อยครับ