PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอรบกวนท่านผู้รู้หน่อยค่ะ ช่วยโมด้วยนะค่ะ จะเป็นพระคุณอย่างมากค่ะ

tangmolove001
12th September 2012, 15:33
คือ โม อัฟเกมขึ้นเวบ one2up / putlocker one2up มันupไปถึง100%แล้วหลังจากนั้นไม่ไปไหนเลย ค้างอยู่อย่างนั้นแหละค่ะ putlocker ก็เหมือนกันค่ะ ไม่รู้จะทำยังไงดี วินโดก็ลงใหม่แล้ว ตั้งหลายครั้งแต่ก็ไม่หาย ..........รบกวนด้วยนะค่ะ

12th September 2012, 15:38
เงียบจัง ไม่มีผู้รู้เลยหรอค่ะ

DeltaForcesTron
12th September 2012, 15:41
ไม่เคยอัพเกมลงเวปดังกล่าวเลยไม่ทราบ

แต่ส่วนใหญ่เวลาอัพโหลดอะไรพอถึง 100 มันก็จะช้าน่ะครับ Mediafire , youtube ก็เป็น ช้าสุดของผมก็ 40 นาทีมั๊ง ต้องลองรอดู

12th September 2012, 15:47
ไม่เคยอัพเกมลงเวปดังกล่าวเลยไม่ทราบ

แต่ส่วนใหญ่เวลาอัพโหลดอะไรพอถึง 100 มันก็จะช้าน่ะครับ Mediafire , youtube ก็เป็น ช้าสุดของผมก็ 40 นาทีมั๊ง ต้องลองรอดู

รอมาประมาณ 20 นาทีแล้วค่ะ ปกติไม่ได้รอนานขนาดนี้ ทำไงดี

Nut_crazyboy
12th September 2012, 15:51
อาจจะเกี่ยวกับ Firewall ของ ตัว แสกนไวรัสน่ะครับ ผมก็เคยเป็น แต่ตอนอัพผมจะ ปิดตัว Firewall พออัพเสร็จก็เปิดน่ะครับ

เมื่อวานโมก็ทำแบบนี้ล่ะค่ะ แต่วันนี้กลับทำไม่ได้ เลยลบตัวแสกนไวรัสทิ้ง ก็ยังอัฟ ไม่ได้อยู่เลย งงมาก หาวิธีแก้ทั้งวันแล้วๆๆๆ
กรรม ถ้ายังไงก็มาบอกได้นะครับ ผมจะได้ช่วย
่อ่อลอง เปลี่ยน เบราเซอร์ดูครับ

12th September 2012, 15:54
อาจจะเกี่ยวกับ Firewall ของ ตัว แสกนไวรัสน่ะครับ ผมก็เคยเป็น แต่ตอนอัพผมจะ ปิดตัว Firewall พออัพเสร็จก็เปิดน่ะครับ

เมื่อวานโมก็ทำแบบนี้ล่ะค่ะ แต่วันนี้กลับทำไม่ได้ เลยลบตัวแสกนไวรัสทิ้ง ก็ยังอัฟ ไม่ได้อยู่เลย งงมาก หาวิธีแก้ทั้งวันแล้วๆๆๆ