PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ไม่ไหวเเล้วนะโว้ยยยยยยยยยยยยยย T_T

_SaBasTaiN_
12th September 2012, 19:10
คือคอนนี้ผมเจอปัญหาที่กวนมากๆอยู่อยากให้ผู้รู้ช่วยตอบทีนะครับ คือเมื่อประมาณ 2 เดือนที่เเล้วผมไปโหลดเกม CMW 3 มาเล่นได้สักพักเต่ก็เลิกเล่นไปเพราะติดเกมออนไลน์พักไปประมาณ 1 เดือนผมก็กลับมาเล่นใหม่เพราะเห็นเพื่อนบอกเกมมันสนุกดีเลยกะจะกลับมาเคลียรเนื้อเรื่องให้จบจากคราวก่อเเต่พอผมกลับมาเล่นอีกทีผม งง มากผมเข้าเกมไปเล่นเเล้วมันเเล็กมากมายขนาดเล่นไม่ได้เลยขยับเมาส์ทีีดีเลย์ไป 10 วิทั้งๆที่ตอนผมลงมาตอนเเรกเล่นนี่ไม่มีปัญหาอะไรเลยเล่นลื่นดีผมเลยลบเกมเเละลงใหม่ก็เป็นเหมือนเดิมครับเเละเกมอื่นๆที่ผมลงไว้ก็เเล็กตามกันไปหมดเลยครับทุกเกมที่เล่นออฟไลน์ตอนนี้ผมงงมากใครพอรู้สาเหตุช่วยบอกผมทีนะครับ
อ่อผมเล่นใน NB นะครับ

~FeaR~
12th September 2012, 20:37
กระตุกไหมครับ ลองปรับ Setting ดูครับ

sornram
12th September 2012, 20:39
ผมเคยเป็นนะ ลงวินโดวส์ใหม่ หายครับ วิธีอื่นไม่รู้เหมือนกัน

kokore
12th September 2012, 21:46
ไม่รู้ไม่เคยเป็น ขอให้หายนะ :o

natchakrit0
12th September 2012, 21:53
ลองปรับดูหรือยังครับ แต่ไม่น่าจะเกี่ยวหรอกเป็นพร้อมกันทุกเกมเนี่ย :sweat

Azllen
12th September 2012, 21:53
ผมเคยเป็น มันล็อคเฟรมเรตไว้ที่ 35 (แต่คงไม่เกี่ยว เพราะรู้สึกของคุณจะกระตุกมาก)

เลยต้องหาตัว crack ที่ปลดล็อคเฟรมเรต 60 อะครับ ^^ ลองดู