PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ตอนนี้กำลัง งง กับตัวเองครับ

hero23093060
12th September 2012, 20:12
คือตั้งแต่ผมเรียนมาเนี่ยผมไม่เคยมีเรื่องกับผู้หญิงมาก่อนเลย จนกระทั่งผมมีเรื่องออกมาจาก รร เก่าเลยต้องมาเรียนซ้ำแล้วมันก็มีเรื่อง

ผมมีเรื่องกับผู้หญิงกลุ่มหนึ่ง แล้วกลุ่มนั้นก็คอยกระจิกคอยกวนผมตลอดผมเดินผ่านก็ด่าพอผมด่ากลับก็บอกไม่ได้คุยกับผม แต่ผมสนิทกับน้องคนนึงในกลุ่มนั้น แล้วเมื่อวานสดๆ ยืมสมุดผมไปแล้วพอผมเอาคืนกับได้มันมาในสภาพแบบยับเยินมาก ปกฉีก เป็นต้น ผมเลยถามน้องในกลุ่มใครทำ เค้าก็บอกชื่อมา ผมก็เลยเขียน จดหมาย ขอโทษไป ผมฝากน้องผมไปให้แล้วน้องเค้าก็ให้กับมา แต่โทษนะมันเขียนว่า

(สาดดดดดด เขียนมาได้นะ**** จดหมายไม่ให้อภัย) เขียนมาแบบนี้ผมเปิดอ่านผมถึงกับน้อยใจเลยทีเดียวผมไม่ยุ่งไม่คุยไม่แม้แต่จะมอง ไม่คิดจะอะไรกับพวกนั้นด้วย แต่ผมอุตสาขอโทษดีๆนะ ในจดหมายไม่มีคำว่า กู **** สัด หรืออะไรเลย แต่พวกนั้นเขียนกับมา มีแต่ กู **** สัด เต็มไปหมด ผมใช้ภาษาสุภาพ ผมทำทุกอย่างมันจะได้จบ แต่พวกนั้นกับ แล้วก็เฟสกลุ่มห้องผม ผมก็โดนไล่ออกเพราะหัวกลุ่มก็ไอพวกนั้นแหละ วันนี้มันก็ด่าผมในเฟสกลุ่ม ในเฟสกลุ่มนะ น้องผมมันบอกถ้าไม่บอกผมก็ไม่รู้ ในจดหมายผมเขียนไปว่า นี้จะเป็นครั้งสุดท้ายที่ผมจะทน ไอพวกนั้นเขียนด่าในเฟส ว่า ทำมาเป็นขู่อยากทำอะไรก็ทำดิถ้าทำจริงเรื่องไม่จบแน่ นี้สรุป ผมผิดใช่ไหม ?

H1ghSky
12th September 2012, 20:42
ผิดครับ ผิดทุกอย่างเลยมั้ง ถ้าคุณคิดว่าคุณผิดละก็นะ

Mcarmy
12th September 2012, 21:15
ฟ้องครูอัง... เอิ่มไม่อยากเล่นล่ะ

Shanbo
14th September 2012, 01:38
ส่งเฟสกลุ่มนั้นมาครับเดี๋ยวผมจัดการให้ เดี๋ยวเจอภารโรงผ้าเหลือง 5555+

giarttiwutza
14th September 2012, 18:15
ปล่อยเค้าไปเถอะเราไม่ได้ทำไรก็อย่าไปยุ่งกับเค้าเลย :p

UkuleleAlone
14th September 2012, 18:19
ฆ่ามันโล่เป็นข้าข้าโดดถีบหน้าทิ้มกระดานดำไปแล้ว

bank9398
14th September 2012, 18:29
ดักตี***** . พูดกวนส้นทีน .

baberty123
15th September 2012, 23:19
พิจารณาความจริง หลายๆด้านเลยครับ เราผิด หรือ คนกลุ่มนั้นผิด หากเราไม่ผิด ง่ายๆครับ จงอยู่เฉยนิ่ง และไร้ความรู้สึกเข้าไว้ครับ หากยังก่อกวน ก็ให้เคลียกันให้จบไปเลยครับ ใช้เหตุและผลครับ หากไม่ฟัง ก็คงต้องปรึกษาผู้ใหญ่ไปเลยครับ ไอ้เราก็เป็นผู้ชายนะครับ คงทำอะไรมากไปกว่านี้ไม่ได้ เพราะฉะนั้นไตร่ตรองให้ดีนะครับ

kothkeo178
16th September 2012, 09:27
ง่ายๆ ทำตามใจท่านก็แล้วกัน ความรู้สึกคนเรามันไม่เหมือนกันหรอก เราจะไปบอกให้ท่านหยุดมันก็ไม่ได้ มันเป็นสิทธิ์ของท่าน ถ้าท่านอยากจะหยุดก็จงหยุด ถ้าท่านอยากจะก่อสงครามท่านก็ต้องร้ายยิ่งกว่าปีศาจหรืออสูร ตามนั้นครับผมให้คำแนะนำได้แค่นี้ ส่วนเรื่องผิดหรือไม่ตัวท่านเองเท่านั้นทีู่้รู้เพราพวกเราไม่ได้อยู่ในเหตุการ์ณจริงเลยบอกไม่ได้เต็มปาก สรุปก็ ทำตามใจตัวเองก็แล้วกัน :cool:

sin1410
16th September 2012, 09:32
เรื่องนี้มันยากเกินคำบธิบาย สำหรับผมก็คงฝ่ายนั้นผิด ชวนจะหาเรื่องตลอด และมีพวกเยอะซึ่งเราไม่มีสิทธิอะไรจะไปสู้เขาได้... อยู่เฉยๆดีกว่ารอให้เรื่อเงียบ แล้วค่อยดักจับไปลอบฆ่าอีกที

Nai_Bas_Zer
16th September 2012, 09:36

ถ้าโกรธมากเล่นยังงี้กับมันเลยครับ(อ่ะล้อเล่งๆ เป็นผมไปบอกท่าน ผอ. ก็สิ้นเรื่อง)ผมก็เคยโดนแล้วแหละ แต่ผมมีเบอร์แม่มัน เลยโทรไปบอกแม่มันแล้วสุดท้าย มันก็โดนแม่ด่า(แอบสะใจ(เรื่องจริง))