PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Action Replay ของ xbox มีมั้ยครับและมีวิธีโกงเกมส์หรือเปล่าครับ

สุขสันต์
13th September 2012, 10:26
Action Replay ของ xbox มีมั้ยครับและมีวิธีโกงเกมส์หรือเปล่าครับ และต้องทำอย่างไรครับ

AV Fanboy
13th September 2012, 10:35
ของps3มีอยู่ครับแต่xbox ไม่เคยเห็น
รู้สึกว่าจะต้องใช้วิธีแก้เซฟเอาซึ่งมันค่อนข้างยุ่งเลยทีเดียวครับ

Dead Pepper
13th September 2012, 12:22
ของps3มีอยู่ครับแต่xbox ไม่เคยเห็น
รู้สึกว่าจะต้องใช้วิธีแก้เซฟเอาซึ่งมันค่อนข้างยุ่งเลยทีเดียวครับ

เล่น PS3 กับ Xbox360 (สายแท้ ) มาร่วม ๆ 2 ปีกว่ายังไม่เคยเห็นมี Action Replay เลยอ่ะ ฝั่งเล่น Copy เราก็ตามข่าวตลอดไม่เห็นมีเหมือนกัน เป็นยังไงอ่ะ เอามาให้ดูหน่อยสิคะ อยากเห็นน่ะ Action Replay PS3 ถ้ามีจริง ๆ เราก็ไม่คิดจะใช้หรอกแต่อยากเห็นไว้เป็นวิทยาทานติดตัวเท่านั้นค่ะ

สุขสันต์
13th September 2012, 19:21
สายแท้นี้ค่าใช้จ่ายสูงมั้ยครับ และถ้าเคยเลยก๊อปอยู่อย่าจะกลับไปสายแท้จะได้มั้ย(จะโดนแบนมั้ย)อยากจะลองเล่นดูครับไม่รู้ว่าโครงสร้างของการเล่นออนไลเป็นไง jtag ที่โหลดมาจาก hdd ถือว่าเป็นสายแท้มั้ยครับ

AV Fanboy
14th September 2012, 13:19
สูตรโกงของ ps3 ผมเคยเห็นเขาทำกันในเว็บ play3thai.com นะครับแต่ตอนนี้หาไม่เจอแล้ว
ลองไปคุ้ยดูใน play3thai.com ห้อง demon&angel ดูครับอยู่ล่างสุดเลย

AV Fanboy
14th September 2012, 13:22
สายแท้นี้ค่าใช้จ่ายสูงมั้ยครับ และถ้าเคยเลยก๊อปอยู่อย่าจะกลับไปสายแท้จะได้มั้ย(จะโดนแบนมั้ย)อยากจะลองเล่นดูครับไม่รู้ว่าโครงสร้างของการเล่นออนไลเป็นไง jtag ที่โหลดมาจาก hdd ถือว่าเป็นสายแท้มั้ยครับ

ตามลิ้งค์เลยครับ
http://play3thai.com/forums/index.php?topic=62785.0

กำโทดที่ผมมึนไปหน่อยเดี๋ยวลองไปถามพี่ที่ร้านให้ละกันครับ xbox ผมไม่เชี่ยวเท่าไหร่