PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอถามอะไรหน่อยสิครับ

zeedalone
13th September 2012, 16:07
คือว่าอยากลองเขียนสักเรื่องดูน่ะครับ แต่ไม่รู้จะเริ่มยังไงดี ใครมีเทคนิคช่วยบอกหน่อยสิครับ

อยากเขียนแนวความรักงะครับ จะทำยังไงให้เรื่องดูหน้าสนใจและน่าติดตามมากที่สุดครับ แนะนำหน่อยนะครับ จะได้เอาไปปรับปรุง จะเอาสถามที่จริงมาดีไหมหรือจะเอาแบบสมมุติดีครับ

จะให้มีแต่เรื่องรักๆทั้งเรื่องมันจะดูหน้าเบื่อไปไหมงะครับ เราควรเติมอะไรใส่ดีครับ

Sittiphan
30th November 2012, 05:21
1.อยากเขียนแนวความร้ก เคยรักใครหรือยัง เคยอกหักไหม ถ้ายัง ไปลองมาให้ครบ ถ้าผ่านข้อแรกแล้วจะบอกข้อต่อไป....