PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ปัญหา ISdone.dll

dark_KBG
7th July 2011, 20:04
ISdone.dll มันเออเร่อขึ้นมาตอนจะลงเกมส์ super street fighter 4 แถมเป็นภาษาอะไรก็ไม่รู้ เลยไม่ทราบว่าจะแก้ยังไง เข้าไปดูที่กูเกิล ก็เห็นบอกให้โลหดไฟล์ ISdone.dll นี้มาแล้วเอาไปลงที่ System32 ผมก็ลองแล้วแต่ก็ยังแก้ไม่ได้ เลยลองลงที่ SysWOW64 ด้วยเพราะเครื่องผมเป็น วิน 7 64 บิท
ใครพอจะทราบวิธีแก้กรุณาช่วยหน่อย ครับ ลองลงหลายๆ เครื่องก็ยังไม่ได้ อาจเป็นเพราะโหลดมาไม่สมบูรณ์หรือเปล่า Putlocker!

p_life
25th July 2011, 17:11
ผมโดนไป2เกมละ มี darksider กับ mafia II ของ Blackbox อะ