PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ในที่สุด วันของผมก็มาถึง !

HeLinHeaVx
13th September 2012, 21:39
เรื่องมีอยู่ว่า ผมได้ใช้ชีวิตไปตามปกติ ตอนเรียนพิเศษ ผมได้เรียนพิเศษกับห้อง 1 ครับ เพราะผมต้องตามครูประจำชั้น ไปทุกที่ แล้ว ห้อง1 มีแต่นางฟ้าอยู่ครับ มีดาว ม.3 อยู่ด้วย โรงเรียนผมมีถึงแค่ ม.3 น้ะ แล้วผมง่วงมาก ก็นอนแต่ไม่ได้หลับน้ะครับ แล้วก็เลิกเรียนผมก็ได้นัดกับเพื่อนไปทานข้าว เลือกที่จะเดินไป ผมไปได้เดินผ่าน เด็กห้อง 1 ผมก็ทักเขาครับ "กลับบ้านยังไง" เขาบอก "นั่งรถ 2 แถวกลับ เออนี่ๆ ....ให้ทักไปหา[ขอไม่เอ่ยชื่อ] ผมก็เอ๊ะ ! ให้ทักไปทำไม ปกติ เขาก็ไม่ค่อยคุยกับผมอยู่แล้ว ผมก็กินข้าว แต่ก็กินไม่ลงครับ เพราะมัวแต่คิดเรื่องนั้นอยู่ ก็คิดในใจ "ทักไปทำไมว้ะ มีอะไรไม่ดีรึปล่าว" เพราะเกี่ยวกับสาวๆ เรื่องความรัก ผมจะโชคร้ายตลอด เพราะมีคนชอบ ไม่เป็นน้อง ก็อายุเท่ากัน แล้วก็เอ่อ ไม่ค่อยสวย อ้วนๆ ซะส่วนใหญ่ เด็กก็เด็กเกินไป
พอกลับบ้านไปผมก็ไปทักเขาว่า "มีไรหรอครับ" เขาบอก "...[คนที่บอกให้ทักมา]บอกไรมา" แล้วผมก็บอกว่า ".... ให้ทักมา" เขาบอก "อ่าวซะงั้น ไม่มีไรหรอก"
ผมก็ตื้อเขา เขาก็ไม่บอกไปถาม ... เขาก็ไม่บอก แล้วก็มีเพื่อนอีกคนนึง มาถามว่า "โสดมั้ย เอาตรงๆน้ะ" ผมก็ตอบ "โสดสิ่" เขาพิมพ์ โสดมั้ย กับ เอาตรงๆน้ะ คนละบรรทัดน้ะครับ ผมพิมพ์ช้าเลยนึกว่าคำถามเดียว ผมก็ตอบว่า "โสดสิ่" ไป เขาก็บอก "...ชอบแกเว้ย" ตอนแรกก็ไม่เชื่อ เขาก็บอกจริงๆ รีบๆจีบน้ะก่อนที่จะมีใครมาคาบไป
ตอนนี้ผมก็กำลังจีบอยู่ ดาว ม.3 เลยน้ะ ผมก็รอวันนี้มานานล้ะ

joomn007
13th September 2012, 21:47
ยินดีด้วยนะแต่ผมโชคดีกว่า ผมดาวเสาร์นะขอบอก :girlhaha

LIVE
13th September 2012, 21:59
น่ารักกกกกกกกกกกกกกกกจัง

zerokoza
13th September 2012, 22:02
ยินดีด้วยนะแต่ผมโชคดีกว่า ผมดาวเสาร์นะขอบอก :girlhaha

****ดดดด เรปบน ข้าน้อยขอคารวะ :victory

HANG-ON
13th September 2012, 22:06
บ๊ะ!!! นายโชคดีมาก ถ้าคบกันแล้วรักกันนานๆครับ อย่าปล่อยให้เธอหลุดมือ(ถ้าเธอคือคนที่ใช่)

แต่ผมเนี่ยสิ บอกชอบไปแล้ว ได้กินแห้วกับน้ำเต้าหู้ :D แต่คนที่ชอบผมก็ -.- ประมาณ จขกท. แต่บางคนก็ผอม หน้า... :shutup

Droge.
13th September 2012, 22:08
ต้องสอดใส้ครับยิ่งครั้งแรกนะติดงอมแงมเลยแหละ

assist05
13th September 2012, 22:08
สู้ๆ จีบไม่ติดปล้ำเลยครับ ป.ล ล้อเล่นนะ -.-

HeLinHeaVx
13th September 2012, 22:11
วันของนายจริงๆคือวันที่นายเป็นเฟรชชี่ปี 1 ในรั้วมหาลัย

แค่นี้จิ๊บๆไอน้อง !!!:D

รั้วมหาลัย ดินแดนพาราไดส์ ของผม !!

MeMBeR
13th September 2012, 22:19
..ยินดีด้วยครับ..

PM มาให้ดูหน่อยซักรูปสิครับ