PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : TOTAL WAR : SHOGUN 2 เปิดDLCยังไงหรอครับ

l3allmon
14th September 2012, 18:44
พอดีว่าโหลดตัวที่เขาบอกว่ามีDLC มาด้วย ตอนลงก็กดลง แบบลงDLC แต่พอตอนเข้าไปเล่นก็ไม่เห็นมีอะไรเปลี่ยน ไม่ทราบต้องกดตรงไหนถึงจะเปลี่ยนได้

BossZclub2220
14th September 2012, 19:22
DLC ไหนหรือครับมันมีเเบบ เลือด,เเคว้น,ยูนิต ?

l3allmon
15th September 2012, 08:28
Rise of the Samurai DLC
Sengoku Jidai Unit Pack DLC
Ikko Ikki Clan DLC
3ตัวนี้อะครับ คือ เคยเล่นแบบธรรมดาที่ไม่มีDLC แล้ว แล้วพอมาเล่นตัวนี้ ก็เหมือนเดิม ไม่ทราบว่าผมเข้าใจอะไรผิดหรือเปล่า
พอลองดูในเว็ปต่างๆหรือในยูทูป มันก็มียูนิตพิเศษแต่ทำไม ผมไม่มีหว่า ลองลงใหม่2รอบตามขั้นตอนก็ไม่มี เฮ้อ เศร้า