PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ลงเกม pes 2012 แล้วเข้าไม่ได้ เด้งออกครับ

mosqito
14th September 2012, 18:47
ผมได้ลงเกมส์ปกติ ลง crack ปกติ ลง Patch ปกติ เข้าเล่นปกติ และมันจะให้เข้าไปเลือก Select Difficulty Level ก็เข้าไปเลือก แล้วมันมีหน้าต่างขึ้นมาอีก
บอกว่า Create your Personal Data --> Personal Data Name --> Data1 ผมก็ทำตามไป แล้วมันจะมีหน้าต่างขึ้นมาอีกเหมือนให้เชื่อมต่อออนไลน์อะไรเนี่ยแหละ แล้วมันก็ เด้งออกตรงหน้านี้เลยครับ

window 7 คับ
ืnotebook asus a43s
cpu intel corei 5 2450M 2.5GHz
การ์ดจอ nvdia Geforce 610 2Gb มันฟ้องด้วยว่า vram ไม่พอมีแค่ 64 เล่นแบบ full screen ก็ไม่ได้(แต่ยังเข้าเล่นไม่ทันได้เลย)
ลง direc x 9.0 แล้วคับ
.netframework 4.0 แล้วคับ

อันนี้ลงเครื่องพี่ครับ เครื่องผมเล่นได้ไม่มีปัญหาเลย

อยากทราบว่า มันเป็นเพราะอะไร แล้วมีวิธีแก้ไขอย่างไรบ้างครับ...ขอบคุณมากครับ

Napon
14th September 2012, 21:37
ขอดูรูปปัญหาได้ไหมครับๆ

mosqito
16th September 2012, 09:16
มัน cap ไม่ทันอ่ะคับ เด้งออกมาเลย
แต่เดี๋ยวจะ cap หน้าก่อนเด้งมาให้คับ
แต่มันเป็นเครื่องพี่ เดี๋ยวไปcap มาคับ