PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : แอดเพื่อนยังไงครับ

~Time@To@Smoke~
7th July 2011, 20:19
ตามหัวข้อเลยนะครับ ผมจะแอดเพื่อนล่ะมันหาไม่เจอ

-=[BlueBlood]=-
7th July 2011, 20:34
ตอนบอร์ดเปิดแรกๆ ปุ่มaddเพื่อน มันจะอยู่ใต้รูปในหน้าProfileของuserคนนั้นค่ะ
แต่ตอนนี้เราเห็นปุ่มนี้อยู่ใต้รูปในหน้าของBlogsแต่ละคนนะ ถ้าเข้าไปแล้วไม่เจอก็แสดงว่าเค้ายังไม่เปิดให้ใช้ปุ่มaddเพื่อนค่ะ

PeaceterZero
7th July 2011, 22:53
พี่โจ็กเขายกเลิกระบบนี้ไปแล้วมั้งครับ

~AiRrize~
7th July 2011, 23:16
พึ่งรู้เหมือนกัน

dogaki
8th July 2011, 08:16
=-;10117']ตอนบอร์ดเปิดแรกๆ ปุ่มaddเพื่อน มันจะอยู่ใต้รูปในหน้าProfileของuserคนนั้นค่ะ
แต่ตอนนี้เราเห็นปุ่มนี้อยู่ใต้รูปในหน้าของBlogsแต่ละคนนะ ถ้าเข้าไปแล้วไม่เจอก็แสดงว่าเค้ายังไม่เปิดให้ใช้ปุ่มaddเพื่อนค่ะ

นั้นได้แค่ contact ล่ะครับพี่ ผมเคยลองมาหมดแล้วล่ะ - -

ปล. จะตอบตั้งแต่เมื่อคืนแล้วล่ะ แต่ว่าอ้างอิงข้อความไม่ขึ้นเลย - -