PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : dungeon siege 3 ใครล่นเกมส์นี้ัมั่งครับผมมีปัญหาเกี่ยวกับการ SAVE

maretarat
15th September 2012, 03:33
คือผมเพิ่งจะโหลดเกมส์นี้มาหน่ะครับ เล่นๆไปก็ได้อยู่ แต่ติดตรงที่ว่าผมเซฟไม่ได้

ผมหมายถึงว่า ผมกดเข้าไปในส่วนของเซฟได้ครับ แต่ผมไม่สามารถเซฟได้เนื่องจาก เซฟนานมาก แล้วมันก็ค้างอยู่อย่างนั้นเลย ขึ้นว่า Saving...

เกมส์ไม่ได้ค้างแต่อย่างใด ถ้าเล่นไปเรื่อยๆไม่เซฟก็ได้อยู่ แต่ติดที่ว่าถ้าเลิกเล่นผมก็ต้องไปเริ่มใหม่

ปัญหาหลักๆก็คือ ผมเซฟไม่ได้ ขึ้นว่า Saving... นานมากๆ(ค้างอยู่ตรงนี้เป็นช.ม.)(เกมส์ไม่ค้างนะครับ) ไม่สามารถกดออกได้

ใครที่เล่นเคลียส์แล้วก็ช่วยบอกวิธีแก้ไขหรืออะไรก็ได้เกี่ยวกับการเซฟหน่อยครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

maretarat
15th September 2012, 12:40
ใครก็ได้ช่วยที