PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากขอเกม The Sim 3 [PC] แบบ 10 in 1 อะครับ ใครคนดีช่วยอัพหรือโพส link load น่อย ><

Linz
15th September 2012, 16:05
อยากขอเกม The Sim 3 แบบ 10 in 1 มากคับ ผมลองหาตามเว็บอื่นๆรวมถึงใน www.jokergameth.com แต่ก็เจอแต่ไฟล์ของเก่าที่โดนลบไปบ้างแล้วทำให้ไม่ครบ part ก้เลยเล่นไม่ได้ T~T
ผมจึงอยากให้มีใครก้ได้ที่ใจดีรู้จักช่วยอัพหรือหา link โหลดดีๆให้น่อยคับ ^ ^

ปล.หามาเป็นเดือนแล้ว ลองโหลดมา 12 พาตร์ 3 ชั่วโมง เจอพาต 11 โดนลบ เซงเลย เห็ใจน่อยยยยย T~T :sweat