PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามเกี่ยวกับปัญหาการเข้าเกมของ Sleeping Dog ครับ จนหนทางจริงๆ

oUp2Meo
15th September 2012, 21:13
ตอนกดเข้าเกมแล้วมันคือแบบนี้ครับ

the procedure entry point_except_handler4_common col=uld not be located in the dynamic link library msvcrt.dll

ลองไปหาใน Google เขาบอกให้ลบไฟล์ dwmapi.dll ใน System32 แต่ที่นี้พอไปหาแล้วมันมไ่มีอ่ะครับ Show Hidden ไฟล์แล้วด้วย ไม่รู้จะเแก้ไขยังไงเกมก็ลองลบลงใหม่ไปแล้วอ่ะครับ

ใครพอมีวิธีแก้ไขช่วยบอกผมทีนะครับ ขอแค่ว่าไอไฟล์ dwmapi.dll มันอยู่ตรงไหนก็ได้เราะใช้ Search เครื่อกง้ไม่มีครับ