PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : SLEEPING DOGS ของท่าน Ramis

Herocare
16th September 2012, 00:18
คือผมโหลด แบบ REPACK - BLACKBOX มาครับ ก็ปิดสแกนไวรัส ปิดเน็ตแล้วก็ เมาส์อิมเมจเรียบร้อย พอจะเล่น ก็กดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น คือพอดีอยากจะเล่นในคืนนี้ด่อนเช้าอะนะ เลยอยากได้คำตอบ รวดเร็วหน่อยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

oUp2Meo
16th September 2012, 01:10
ลงแพชยังอ่ะครับ crack ด้วยอ่ะทำหมดยัง

felixa
16th September 2012, 01:12
window อะไรเน้อ

OcToViouS
16th September 2012, 01:15
ลงโปรแกรม Steam หรือยังท่าน

tff007
16th September 2012, 01:15
หาตัวเกมใหม่ดีกว่ามั้ง

Herocare
16th September 2012, 01:23
ลงโปรแกรม Steam หรือยังท่าน

ลงแล้วครับ

oUp2Meo
16th September 2012, 01:28
แพชกับ crack หรือยังครับ แล้วก็ที่ท่าน felixa ถามด้วย window อะไรครับ

tanatorn
16th September 2012, 01:42
คือผมโหลด แบบ REPACK - BLACKBOX มาครับ ก็ปิดสแกนไวรัส ปิดเน็ตแล้วก็ เมาส์อิมเมจเรียบร้อย พอจะเล่น ก็กดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น คือพอดีอยากจะเล่นในคืนนี้ด่อนเช้าอะนะ เลยอยากได้คำตอบ รวดเร็วหน่อยครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ

มันมี 2 กรณีน่ะครับ 1.คือกดแล้วไม่มีอะไรเกิดขึ้น กับ 2.กดเข้าเกมส์แล้วค้างที่หน้าโหลดเข้าไปเล่นเกมส์ ผมรู้แต่กรณีที่ 2 น่ะ วิธีแก้ถ้ามันค้างหน้าโหลดเข้าเกมส์อย่าไปทำอะไรมันปล่อยให้มันโหลดไปซัก 10-15 นาทีมันโหลดต่อแล้วเข้าเล่นเกมส์ได้ ไอกรณีที่ 2 ผมมั่นใจเลยว่าเป็นเพราะ driverการ์ดจอ หรือที่ตัวการ์ดจอของผมเลย ผมลองลง window ใหม่ ลบ anti virus ก็แล้ว ไม่หายโหลดเหมือนเดิมโหลดเข้าเกมส์ช้ามาก พอสลับการ์ดจออีกตัวมาใส่ใหม่ลง driver ให้เรียบร้อยเท่านั้นแหละเข้าเกมส์โหลดเข้าเกมส์ไม่มีค้าง :mad: ก็เลยต้องจำใจใส่ตัวเก่าเพื่อจะได้เล่น สิ้นเดือนว่าจะซื้อแท้ผ่าน steam มาเล่นดูสิจะมีปัญหามั้ยหวังว่าคงไม่มีน่ะ อาจเป็นที่ตัวเกมส์ที่อาจจะไม่ลงรอยกับการ์ดจอของผมมั้งน่ะ :hehe