PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : DARK SOULS เล่นไม่ผ่านสักทีครับหมดปันยา

newpinktancom
16th September 2012, 11:42
เพื่อนผมเล่นนะครับเค้าฟากมา ให้ถามเพื่อนๆช่วยมันทีครับมันบอกหมดปันยา ผมจับใจความอาจไม่ค่อยตรงนะครับ มันบอกว้า ตัวแดงๆคล้ายๆคนผีรึเปล่าผมจำไม่ได้ ใช้เวทก็แล้ว ฟันก็แล้ว อัพเวลก็แล้ว มันก็ไม่ตายช่วยมันทีครับ ขอบคุณคับ

~FeaR~
16th September 2012, 13:17
เพื่อนคุณใช้ Trainer ไหมครับ ถ้าใช้ก็ปิดสูตรอมตะไปครับ ไม่งั้นเราจะฟันมันไม่เข้า

16th September 2012, 13:27
เพื่อนคุณใช้ Trainer ไหมครับ ถ้าใช้ก็ปิดสูตรอมตะไปครับ ไม่งั้นเราจะฟันมันไม่เข้า
ไม่ได้ใช้ครับ ช่วยทีครับ :sweat

17th September 2012, 13:02
ไม่มีใครเล่นเลยหรือคับเกมส์นี้ ช่วยทีคับ