PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะนำเกม แบบว่าทำงานไปด้วยเล่นไปด้วยได้หน่อยครับ

satayu0056
16th September 2012, 14:24
คือ ตอนนี้ผมหาเกมแนวแบบว่า ไม่ต้องใช้เวลามากในการเล่น เล่นแบบเรื่อยๆ
อยากได้เป็นเกมประเภทออนไลน์เล่นง่ายๆอะครับ
ขอบคุณครับ

Arsa
16th September 2012, 14:38
แนวไหนล่ะครับ เกมออนไลน์ที่ว่านี่หมายถึง เกม pc ที่มีฟังชั่น multiplayer
หรือเกมออนไลน์ธรรมดา

codivine
16th September 2012, 14:50
ถ้าให้ผมเเนะนำก็คงปังย่าอ่ะครับ ตอนเรียนมหาลัยผมก็เล่นไปพอตอนรอคนอื่นตีก็อ่านหนังสือไป
โดยรวมแล้วอ่านหนังสือเยอะกว่าตอนไม่ได้เล่นเกมอีก

NeverLand
16th September 2012, 14:55
คือ ตอนนี้ผมหาเกมแนวแบบว่า ไม่ต้องใช้เวลามากในการเล่น เล่นแบบเรื่อยๆ
อยากได้เป็นเกมประเภทออนไลน์เล่นง่ายๆอะครับ
ขอบคุณครับ
Travianผมเล่นอยู่

gsp
16th September 2012, 16:24
เกมส์ mmorpg online ทุกเกมส์ครับ เปิดบอตไว้ เปิด 2หน้าต่าง อ่าสบาย
ไม่ต้องทำไรมาก บอตเล่นเอง เก็บของเอง 555+

อย่างนั้นเขาไม่เรียกว่าเล่นเเล้วครับ เกมส์มันมีไว้เล่น เเต่จะเล่นเเล้วทำงานไปด้วย no way ครับ
ยกเว้นเเต่พอสเกมส์เอาไว้เเล้วทำงาน หรือเกมส์เฟสบุคที่มันให้สร้างของต่างๆเเล้วรอเวลาสร้างเสร็จอะ ประมาณนั้น