PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สงสัยเกี่ยวกับ Saya No Uta

Fairy
16th September 2012, 15:37
ลองเล่นดูก็พอแปลได้มั้งไม่ได้มั้ง

แต่สงสัยว่าร่างจริงของ ซายะ เป็นยังไงกันแน่ ใช่เป็นแค่ก้อนเนื้อที่มีความคิด หรือเป็นก้อนเนื้อที่มีรูปร่างคล้ายมนุยษ์ กันแน่อ่ะ
ถ้าเป็นแค่ก้อนเนื้อตอนฉาก ....... = =" (ไม่อยากคิด)
แล้ว โย ที่ถูก ซายะดัดแปลงโครงสร้างนี้ กลายเป็นกองก้อนเนื้อมีชีวิตหรือป่าวครับ

แบบว่าเล่นจบทั้ง จิตตก สงสัย สยอง พะอืดพะอม ขนลุก สงสาร ด้วยเฉพาะจบแบบที่ โคจิ รอด นี้ น่าสงสารซายะมาก

แต่ก็นะซายะร่างคนที่ฟุมิโนริก็น่ารักเกิน แต่ร่างจริงเป็นยังไงอยากรู้มาก

แต่สำหรับผมนะถึงมันจะเป็นเกมที่มีฉาก H แต่ผมว่ามันก็แฝงแง่คิดใว้หลายๆอย่างเลย

paiinw
16th September 2012, 15:38
ผมดูก็จะอ้วกแล้วครับ T^T
เอาบทสรุปเขาไปดูละกันครับ http://writer.dek-d.com/dek-d/writer/viewlongc.php?id=125456&chapter=70

ปล.ถ้าทำเป็น Anime คงแปลกพิลึก :sweat

Buffalo
16th September 2012, 17:07
ผมเล่นไม่จบอะ เล่นได้ไม่กี่ฉากเลิกเลย (จะอ้วก- -*)
ผมว่าต้องเป็นก้อนเนื้อเคลื่อนที่ได้แน่ๆเพราะถ้าคนจริงกลายเป็นก้อนเนื้อก้อนเนื้อก็ต้องกลายเป็นคนสิ