PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยน่อยครัย ผ่านไม่ได้ Half life Black Mesa

sniperbc
16th September 2012, 22:09
ผมเล่นไปถึงตรงที่ได้หน้าไม้อ่ะครับ จากนั้นก็ไปเปิดเครืองไรซักอย่างแล้วก็ผ่านไม่รู้จะไปไหนต่อแล้ว
ใครเคยผ่านตรงนั้นช่วยบอกน่อยครับ

Winters
17th September 2012, 04:55
ใช่ตอนที่ดำน้ำลงไปแล้วขึ้นมาแล้วมีเสียงเพลงขึ้นเปล่าครับ (หลังจากนั้นเราต้องไปกดเปิดเครื่องใช่ไหม) ถ้าใช่
ให้มองไปข้างหน้าปุ่มที่กดเลยครับมีทางให้กระโดดผ่านเครื่องบีบเหล็ก 3 แท่น (ไม่รู้เรียกว่าไร) ให้กระโดดข้ามไปครับ (ดูจังหวะดีๆ) ก็จะสามารถไปต่อได้แล้ว

เดี๋ยวซัก Chapter 12 ไปนี่มีงงกว่านี้เยอะครับ 555+