PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เพื่อนๆคนไหน setโปรแกรม joy tokey เล่งเกม Darksiders2 บ้าง

papascee
17th September 2012, 20:38
ทามไงให้ เลื่อนมุมกล้องได้อะ ครับ ผม ปรับได้ ทุก อย่าง ยก เว้น ปรับมุมกล้องอะ ผม ทามเปง ชั่วโมงเลย คนให้ มี มาแบ่งปั่นจะขอบคุงมากครับ

newpinktancom
18th September 2012, 00:03
ง่าายๆเลยครับ หาโปรแกรม แปลง จอยธรรมดา มาเป็นจอยXBoX ครับ ชื่อโปรแกรม x360ce โหลดมาเสร็จเทสปุ่ม แล้วcopy ไฟล์ทั้งหมดลงเฟอร์เดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์ครับ

papascee
18th September 2012, 01:08
ง่าายๆเลยครับ หาโปรแกรม แปลง จอยธรรมดา มาเป็นจอยXBoX ครับ ชื่อโปรแกรม x360ce โหลดมาเสร็จเทสปุ่ม แล้วcopy ไฟล์ทั้งหมดลงเฟอร์เดอร์ที่เราติดตั้งเกมส์ครับ

ขอบคุงมาก ครับ ผม น้ำตาจะไหล นั่ง ทาม 3ชั่วโมง พอดี งบน้อยอะ ครับ อิอิ ขอบคุง อีก ครั้ง ครับ