PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : Counter-Strike Source พอจะมีแบบzombie บ้างป่าวคับ

anavit2539
17th September 2012, 23:36
พอดีโหลด Counter-Strike Source มาแต่อยากลองเล่นแบบซอมบี้บ้างโดยเฉพาะแบบนี้อยากเล่นมากคับ
ที่เล่นตอนนี้ก็คือCounter-Strike Source Modern Warfare ครับผม

http://www.youtube.com/watch?v=qPo8rHpd67s&feature=related

Winters
18th September 2012, 06:45
ผมไม่ค่อยทราบนะไม่ได้ซื้อแท้ CS:S สงสัยต้องซื้อแท้ละมั้ง + กับส่วนใหญ่คิดว่าห้องแบบนี้ ต่างประเทศมีเยอะแต่ที่ไทยไม่มีเลยหรือมีน้อย
ตอนนี้ผมซื้อ CS:GO มา มีให้เล่นแบบนี้อยู่ แต่เป็นของพวกฝรั่ง ปิงน้อยดี 100นิดๆไม่แลคเล่นได้สบาย
แนววิ่งหนีซอมบี้ไปเรื่อยๆหรือที่เรียกว่า Zombie Escape อยากเล่นต้องจัดแท้ครับ ปลอมไม่ค่อยมี
ถ้ามีก็มีแต่แบบซอมบี้ธรรมดา สุ่มเกิด1ตัวในแผนที่ๆนึง แล้วไล่ตบจนครบแต่นั้นแต่ผมว่า
แนว ZE นี่สนุกกว่าเยอะฮาด้วยลุ้นด้วย ยังไงก็ลองพิจารณาเอาละกันนะครับ แค่แนะนำ ^^

CanDiiZ
18th September 2012, 06:46
เล่น CSO ดู Classic ดี มีซอมบี้ด้วย ก็พอถูไถ

NuTeiz
18th September 2012, 07:27
CS:GO มีอยู่ครับ Zombie Escape

ChrisBVB22
18th September 2012, 09:11
ไม่ใช้ Counter-Strike Source Modern Warfare มันเป็นแค่ สกิน ครับ ผมก็ใช้ สกินนี้อยู่

AUSTIN
18th September 2012, 14:53
CSS โหมด Zombie Escape โหดมันส์ฮามากครับปิง 300 กว่าๆไม่แล็คดีเลย์วาร์ปอะไรทั้งสิ้นเล่นกับพวกฝรั่งสนุกมากครับคนเยอะตลอด