PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมมีเรื่องมาเล่าให้ฟังครับ ผมโดนรุ่นน้องลวนลาม '

[S]troke-Slifez
18th September 2012, 18:59
ผมจะพยายามวรรค ให้มันอ่านง่ายๆขึ้นนะครับ เรื่องค่อนข้างยาว'

ก่อนอื่นต้องสวัสดีทุกท่านที่เข้ามานะครับ ท่านอาจจะสงสัยว่าชื่อกระทู้นี้เอ๊ะมันยังไงใช่ไหมครับ ' ? เลยเข้ามาดู :eek: '

เรื่องที่ผมจะเล่าต่อจากนี้คือเรื่องจริงนะครับ โปรดใช้ วิจารณญาณในการอ่าน ' ซึ่งเกิดขึ้นเมื่อวันที่ 17-18 กันยายนหรือวันจันทร์และวันนี้ ตัวผมนั้นพึ่งอกหักมาจากคนรักเก่าครับ

อาทิตที่แล้ว ' ผมไม่หลับไม่นอนเพราะปิดเทอมแล้วจึงละเมอเพ้อพกอยู่ในเฟสทุกๆคืน ตามภาษาของคนอกหักใช่ไหมครับ แล้วก็มีน้อง

รุ่นน้องที่ ร.ร. เค้าทักมาหาผม ซึ่งผมอยู่ ปวช2 อายุ 17 น้องเค้าอยู่ ช1 พอเค้าทักมาเราก็คุยกันไปเรื่อยๆเลยครับ ยันเช้าของวันนั้นเลย

เพราะน้องเค้าก็พึ่งทิ้งแฟนเค้ามาเหมือนกัน ' คุยไปคุยมาเค้าก็มาสารภาพกับผมว่าแอบมอง แอบชอบผมอยู่ที่ ร.ร. ซึ่งตัวผมไม่เคยเห็นเค้าเลยครับ

ผมเป็นคนตรงๆ เค้าขอเบอร์ โอเคผมให้ คุยไปสักพักเค้าบอกอยากเจอผม ' แล้วทีนี้ผมอยู่กับแม่สองคน ซึ่งแม่ผมจะไปทำงานและแน่นอนผมจะอยู่บ้านคนเดียว ทุกวัน

แล้วน้องเค้าก็บอกไปหาได้ไหม โอเคได้มาเฉยๆ มันไม่น่าจะมีอะไรใช่ไหมครับ ? ตอนแรกผมก็บอกว่ามันจะดีหรอ น้องเค้าทำเหมือนจะน้อยใจ อ่ะๆ ผมก็เลยตามใจ

จะมาก็มา ' วันจันทร์ ที่ 17 เนี่ยแหละครับ มากับเพื่อน 1 คน ก็โอเคเค้าเขินผม ตอนแรกไม่กล้าเข้ามา พอเข้ามานั่งปิดหน้าปิดตา ผมก็นั่งมองเฉยๆ

แล้ววันนั้นเค้าก็พึ่งไปหาหมอมา ก่อนมาหาผม เค้าไม่สบาย ' แล้วมาบ้านผมก็บอกว่าอยากนอน ผมก็โอเคปูที่นอนให้ เค้าก็ไปนอนผมก็นั่งดูอยู่ข้างๆที่นอน ส่วนเพื่อนเค้าก็นั่งเล่นเฟส '

มือน้องเค้าก็เริ่มมาจับมือผม ผมก็ทำเฉยๆไว้เหมือนไม่มีอะไร ทีนี้ดึงมือผมไปหาเค้าครับเหมือนพยายามจะโอบ แล้วเค้าก็บอกว่าหัวใจเค้าเต้นแรงมาก ลองจับดูสิ่ '

ผมก็แบบ หือออ ? O_O เค้าก็เอามือผมไปจับตรงหน้าอกเค้าครับ ผมก็เริ่มเกร็งๆละ เอิ่มม ' แล้วเค้าก็ดึงตัวผมไปกอดเค้าน่ะครับ แล้วก็พยายามจับน้องชายผม :eek:

ผมก็เห้ยย จะทำอะไรอ่ะ ? น้องเค้าก็บอกแหมจับนิดจับหน่อยเอง ' จากนั้นเค้าก็ดึงตัวผมไปอีกที ตัวน้องเค้าตัวใหญ่กว่าผมน่ะครับ ผมเป็นคนตัวเล็ก สูง 150 กว่าๆ น้องเค้าน่าจะ 170 ได้ '

เค้าไซร้คอผมแล้วก็จับน้องชาย ขึ้นๆ ลงๆ -*- เหมือนว่าวนั่นแหละครับ ' ซักแปปนึงเค้าก็ถามว่าจะเอามั้ย ? ผมถึงกับอึ้ง :eek: ระหว่างนั้นน้องเค้าก็ไซร้ แล้วก็เล่นน้องผมไปด้วย

ผมก็ค้างไปสักพัก เพราะผมคิดในใจอยู่ว่ามันจะดีหรอวะ จังหวะผมเผลอเนี่ยแหละครับ เค้ามาดูดคอผมโดยที่ผมรู้ตัวอีกทีก็โดนดูดแล้ว ' ผมก็รีบสะบัดออก แล้วผมก็เห้ยแดงป่าววะเนี่ย

เลยไปส่องกระจกครับ โอ้โห! โกโก้โอริโอ้บินได้ !! แดงเถือกเลยครับ ' ผมก็บอกว่า******แล้วไง ผมก็มานั่งตรงที่นอนอีกครั้ง เค้าก็ทำเหมือนเดิมครับทีนี้เค้ามาซบผม

เอาแล้วไง ' ผมก็เป็นผู้ชายใช่มะ? อีกอย่างผมไม่ได้เซ็กเสื่อมด้วย -*- เอาแล้วครับทีนี้ผมเริ่มเคลิ้มตามไปกับน้องเค้าแล้ว อารมณ์น้องเค้าตอนนั้นแบบว่าเหมือนอยากมากอ่ะครับ '

ผมก็ไหลไปเรื่อย บีบๆ ดูดๆ คงรู้ใช่มะ ? เออนมนั่นแหละ น้องเค้าก็ครางแบบอือหืออ ต้องขอบอกเลยว่านมเหมือนเด็กมากครับ หัวนมยังเล็กๆอยู่เลย แต่นมก็พอดีมือครับ

ผมก็ฉุกคิดอีกที ยังไงดีวะ ' ด้วยความเป็นสุภาพบุรษของผมครับ ผมไม่เคยลวนลามใครก่อน ผมก็คิดแบบนี้ดีแล้วหรอ? ใช่หรอวะ น้องเค้าก็เอ่ยขึ้นมาอีกว่า เอาไม่เอา ? :sweat

ผมก็บอกเห้ยเดี๋ยวก็ท้องหรอก น้องเค้าบอกว่า ก็ปล่อยนอกดิไม่ได้ปล่อยใน ' โอ้วแม่เจ้าา! อะไรเธอจะชิวขนาดนั้น ขนาดผมทำกับคนรักเก่าปล่อยนอก ยังเคยมาตั้งกระทู้อยู่ทีนึง -*-

มันไม่สบายใจน่ะปล่อยนอกก็มีโอกาสท้องใช่มั้ยล่ะ? นั่นแหละ ' เข้าเรื่องต่อ ตัวผมสั่นมากครับ เหมือนตอนที่กำลังจะมีเพศสัมพันธ์ครั้งแรก สั่นไปหมด แล้วก็นอนคิดอยู่ตรงนั้นแหละ

ว่ามันไม่ใช่และ ' ผมก็ออกมาจากตรงที่นอน แล้วก็มานั่งคิด น้องเค้าก็เริ่มใส่เสื้อในละ เพราะผมไปปลดของเธอออก -*- อารมณ์มันพาไป ' แล้วก็มาหอมแก้มมาจูบปากผม

ทั้งๆที่เราไม่ได้เป็นอะไรกันนะครับ ผมทำอะไรไม่ได้เลย ผมไม่รู้จะพูดยังไง ตัวมันก็สั่น ' ไม่ได้สั่นแรงนะ สั่นแบบอ่อนๆ แบบคนลังเลอ่ะครับ หลังจากนั้นเค้าก็นั่งเล่นเฟสแล้วก็กลับบ้าน

ผมก็รีบไปห้องน้ำเอาแป้งทาอ่อนๆ ให้มันไม่เห็นลอยดูด ' เพราะเคยมีเหตุการแบบนี้มาแล้วครั้งนึง กับคนรักเก่าผม โดนแม่เทศยาวเลยเรายังเรียนอยู่ !@$%#^ ตามภาษาผู้ใหญ่อ่ะนะครับ

ต่อจากนั้นผมว่าจะมาเข้าบอร์ดเนี่ยแหละครับจะมาปรึกษาว่าจะทำยังไงดี แต่ว่าพี่ทักมาพอดีเลยไปนั่งเล่นห้องพี่ก่อน ' จบไปแล้วกับวันที่ 17 ครับ

ต่อลเลยละกันวันนี้วันที่ 18

น้องเค้าก็มาอีก ' ผมก็คิดไว้อยู่แล้วว่าัวันนี้ตูต้องโดนแน่นอน เป็นอย่างที่คิดครับทุกอย่างเหมือนเดิม แต่รอบนี้ไม่ไซร้ไม่้อะไร เอาแต่จับแล้วพาผมเข้าผ้าห่ม '

เค้าปลดกระดุมตัวเองพร้อมเรียบร้อยเลยครับ แล้วก็ดึงผมขึ้นไปบนตัวเค้า ผมก็เอาแล้วไงตูว่าแล้ว ๆ เค้าก็บอกถอดกางเกงสิ ผมก็บอกถอดไมอ่ะ ' ?

เค้าก็ทำเหมือนไม่พอใจ ' ผมเลยเล่นด้วย โดยเอามือไปล้วงของน้องเค้า ผมรู้สึกว่้า เออเด็กจริงๆว่ะ แค่ตัวสูงใหญ่แค่นั้น ขนตรงนั้นยังอ่อนๆ แบบน้อยอ่ะครับ ผมเลยถามว่า

โกนหรอ ' ? เธอบอกเปล่า เออว่ะเด็กอย่างที่คิดตั้งแต่นมละ แล้วผมก็เอามือออก ซึ่งตอนนั้นผมก็คิดได้ละ ผมเริ่มถามถึงแฟนเก่าเค้า ผมถามว่า ยังรักคนเก่าอยู่ไหม?

เค้าบอกก็รัก ' ผมก็บอกนั่นไงแล้วมาทำแบบนี้ทำไม ผมก็เทศเลยครับทำแบบนี้มันไม่ถูกนะ กลับไปหาคนเก่าดีกว่าเพราะยังรักกันอยู่ไหมใช่หรอ?

ผมก็พูดแนวเบี่ยงเบนให้น้องเค้ากลับไปครับ ' แต่น้องเค้าก็ยืนยันจะเลือกผม ผมก็เลยบอกไปเลยว่า เราว่าเราเป็นพี่น้องกันดีกว่านะ '

เค้าก็บอกอื้อพี่น้องก็พี่น้อง แล้วเค้าก็ลุกไปเล่นออดิชั่นที่คอมผม เล่นเพลง ไม่อยากเป็นเพื่อนเธอ - -* ผมก็นั่งฟัง แล้วเค้าก็ลงมาที่นอนอีกครั้ง

ทีนี้มาซุกผมเฉยๆครับ แล้วก็ถามกอดได้ไหม ? ผมก็อืมม.. เค้าก็กอด กอดแบบแน่นมาก เค้าก็ขออีกหอมแก้มได้ไหม ' ผมพูดไปว่าแบบพี่น้องนะ เค้าก็หอม

สักแปปยื่นหน้ามาจะจูบครับ ' ผมเลยเอ้ยไม่ใช่และพี่น้องเค้าจูบกันที่ไหนล่ะ เค้าก็สวนมาว่าแล้วพี่น้องที่ไหนเค้ากอดกันแน่นแบบนี้ล่ะ ?

ผมก็เลยเอาปากไปข้างๆหูเค้าครับแล้วก็พูดตัดบทว่า ' นี่เป็นกอดสุดท้าย เราขอโทษนะแต่เรายังไม่อยากมีใคร หลังจากนั้นจากกอดแน่นๆก๋เริ่มเบาแล้วก็ปล่อยออก

เค้าก็เอาผ้าห่มคลุมหน้าร้องไห้ครับ ' ผมก็ถามว่าร้องทำไมเค้าบอกว่าเสียความรู้สึก ผมก็รู้สึกผิดแต่ผมคิดว่าปล่อยไว้แบบนี้ไม่ดีแน่ แล้วเค้าก็กลับบ้านไปครับ '

เมื่อกี้เลย 18:47 เค้าโทรมาระหว่างผมพิมพ์กระทู้นี้แหละครับ

บทสนทนา

ผม:ว่าไง

น้อง:โทรมาไม่ได้หรอ ?

ผม:ก็ได้แต่ต้องไม่คิดอะไรนะ ?

น้อง:อื้อ , ต่อจากนี้ก็ไม่ได้เจอกันแล้วใช่ไหม?

ผม:คงงั้นแหละ

น้อง:อื้อ งั้นแค่นี้นะ

สรุปสุดท้ายผมก็ไม่ได้มีอะไรกับน้องเค้าครับ เพราะผมควบคุมอารมณ์ได้ผมคิดว่ามันไม่ถูกต้อง ผมว่ามันเร็วเกินไป และผมก็ไม่อยากมีอะไรกับใครที่ผมไม่ได้รัก

ผมทำถูกแล้วใช่ไหม? สุภาพบุรษที่ทำให้ผู้ ญ ต้องเสียใจ ' ในตัวผมผมว่าน่าจะถูกแล้ว เพราะผมสบายใจมากและรู้สึกว่ามีความเป็นผู้ใหญ่มากขึ้น

ป.ล.ถ้าถามผมว่าผมเสียดายไหม ? มีผู้ญมาให้ !@$ ถึงห้องแต่ไม่เอา ผมเสียดายครับ แต่ว่าผมว่ามันไม่ใช่ ถึงจะอยากแค่ไหนก็เถอะแต่ผมคิดถึงความถูกต้อง '

น้องเค้าก็น่ารักนะครับ แต่ว่าก็นะ :sweat

หลังจากนั้นผมก็ส่งเพลงไปให้ในเฟสของเค้าครับ

https://www.youtube.com/watch?v=ON_AQoDOSzc

ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นนะครับ ^_^

*พูดคุย

ทำถูกละหละ เปนผมผมก็ไม่เอาตั้งแต่แรกละ รู้จักได้วันเดียวมาให้...ถึงบ้าน ไม่รู้ว่าท้องอยู่แล้วรึป่าวเลยมาทำแบบนี้

พูดแบบพี่ผมเลยครับ ซึ่งผมก็ลืมคิดถึงจุดๆนี้

เด็กพานิดโหด******แจ้ 5ฟหก5ฟห5กฟห5555555

วัยนี้เป็นวัยที่เริ่มเสียตัวครับ อย่างเช่นผม' แต่ผมเสียให้กับคนที่รักน่ะ ^_^

เป็นผมเดินออกไปซื้อถุงยางเเล้วครับ ท้องเทิ้งไม่ต้องกลัว

ถุงยางผมมีครับ ' เหลือจากที่ซื้อมาตอนคนรักเก่ายังอยู่ตั้งสองกล่อง แต่ผมก็ไม่ได้ทำครับ :D

ก็ดีนะที่ไม่ทำผมนับถือคุณมากๆ ลองคิดเล่นๆนะว่าทำไมเขาถึงง่ายกับคุณ:)อย่าดราม่ากันนะผทแค่ให้ลองคิดเล่นๆ
ล่ะสมมุติคุณเผลอไป แน่นอนมันต้องมีอะไรตามมาแน่ๆ ซึ้งเราก็ไม่รู้เขาผ่านอะไรมาบ้าง ถ้าเอาไปแน่นนอนอาจได้ของแถม
อาจจะมาบอกว่าท้อง(อาจจะไม่ได้ท้องกับเรา)หรือติดโรคนู้นนี้นั้น ประมาณนี้ล่ะครับ เขาง่ายกับเราได้เขาก็ง่ายกับคนอื่นได้
ต่อให้คนรักคนชอบกันมากแค่ไหนมันก็ไม่ใช่เรื่องจะให้มีSEXอย่างเดียวหรอก ผมคิดว่าคุณทำถูกแล้วล่ะ:cool:

ใช่ครับตั้งแต่พี่ผมเตือนผมก็คิดแบบคุณเลย '

เป็นผมก็ไม่กล้าเอาหลอกครับ ของที่ได้มาง่ายๆมักเสียไปแบบง่าย

ผมก็ว่าแบบนั้นแหละครับ '

เค้าทำแบบนี้กับเราใด้ เค้าก็ทำแบบนี้กับคนอื่นใด้เช่นกัน :)

ใช่ครับครูผมก็บอกแบบนั้นผมยังจำได้ดี '

จากประโยคที่ว่า ไปหาที่บ้านได้ไหม

แค่นี้ผมก็มองออกแล้วละครับ ผู้หญิงที่ดีจริงๆ ไ่มาบ้านผู้ชายง่ายๆหรอก ขนาด ผมชวนแฟนมาทำวานที่บ้าน ยังไม่มาเลย - -* แค่ทำงานนะ

แต่นี้เสนอตัวมาเอง คิดไม่ออกจริงๆหรอ O_o

จริงครับผมไม่เคยเจอผู้ ญ แบบนี้มาก่อนก็นึกว่าจะมาเจอหน้าเฉยๆ ผมยังอ่อนต่อโลกมากจริงๆ '

โม้เปล่าวะ 55555555555555

ผมจะโม้ไปเพื่ออะไรครับ ? '

ีระวัง forever alone ตลอดชาตินะ จขกท. :sweat

ได้มาง่ายๆ มันก็ต้องเสียไปง่ายๆ รักแบบนี้ผมไม่เอาหรอกครับยอม อโลนดีกว่า อย่างน้อยผมก็ยังมีมือขวา :p

tonkune14
18th September 2012, 19:04
ความรัก มีได้ ขอ แค่ ให้อยู่ ใน กรอบ ครับ จขกท ทำ ถูก แล้ว คิด ยาว ๆ ถ้าเกิด วันนี้ ทำ ไป วัน ข้าง หน้า คงต้องมีปัญหาตามมาแน่ ผมรัก จขกท นะแมน มาก เกี่ยวกันไหหม เนี้ยย เผ่นน

boye
18th September 2012, 19:06
จขกท. ดีแล้วทำแบบนั้น ขอยกย่อง

joomn007
18th September 2012, 19:06
ดีแล้วครับ ที่ไม่ !@$ เพราะถ้าท้องขึ้นมาคงจะไม่ได้แค่โดนเทศ

eyazawa2456
18th September 2012, 19:08
เหมือนผมเลย ไปเล่าที่ไหนใครเค้าจะเชื่อ โดนผู้หญิง ข่มขืน :(

ส่วนตัวผมอยากจะบอกพวกที่ไม่เชื่อไว้เลยนะ ผู้หญิงสมัยนี้ เธอกล้าบ้าบิ่น ยิ่ง กว่าผู้ชายบางคนซะอีก บางอย่างที่ผู้ชายอย่างเราๆเกินคาดถึงแล้วละครับ

codivine
18th September 2012, 19:12
คิดว่าถูกแล้วมั้งนะ
ความถูกต้องของแต่ละคนมันต่างกัน
ถ้าทำแล้วรับผลของการกระทำนั้นได้ก็ดีไป

zipponeon
18th September 2012, 19:13
ทำถูกแล้วครับ :cool:

zipponeon
18th September 2012, 19:18
เหมือนผมเลย ไปเล่าที่ไหนใครเค้าจะเชื่อ โดนผู้หญิง ข่มขืน :(

ส่วนตัวผมอยากจะบอกพวกที่ไม่เชื่อไว้เลยนะ ผู้หญิงสมัยนี้ เธอกล้าบ้าบิ่น ยิ่ง กว่าผู้ชายบางคนซะอีก บางอย่างที่ผู้ชายอย่างเราๆเกินคาดถึงแล้วละครับ

ถูกต้องที่สุดครับ !!
เรื่องนี้เจอมากับตัวเลย

ผู้หญิงบางคน " ร้ายกาจ " กว่าที่คิดนะครับ ถึงภายนอกจะเห็นเป็นคนเรียบร้อยก็เถอะ น่ากลัวแท้เหลา TT

ILOVEKUN
18th September 2012, 19:21
เป็นผม ผมก็ไม่ทำอะไรเขาเหมือนกัน เพราะเบามาที่บ้าน แต่ถ้านัดเจอกันข้างนอกหรือที่หอพัก อาจจะจัดไปทั้งเขาทั้งเพื่อนเลยก็ได้ ฮ่า ๆ ๆ ๆ ๆ

ผมไม่ได้ หื่น น่ะ จริงๆ สาบานได้

คุณบอม
18th September 2012, 19:31
รอดมาได้ไงหว่า???

Thehunter
18th September 2012, 19:32
บอกน้องเค้าให้มาหาผมดิ ถ้าต้องการมากจะจัดให้เลย:p

Sleeping_Pee
18th September 2012, 19:40
หล่ออ่ะ จชกท. ใจหล่อมากกกก !!!

godmannyza
18th September 2012, 19:44
แหม่ผู้หญิงสมัยนี้ แปลกแหะ จขกท.เก่งจัง ยับยั้งชั่งใจได้

ten1942
18th September 2012, 19:49
โหยยย แมนมากครับ ผมพูด จริงๆนะ ถ้าเป็นผม หรือ พวกคุณ อาจจะ โซเดมาคอม แล้วก็ได้ 55 จริงป่ะละ มันทนยากนะ ครับของแบบนี้ จขกท. แมนโคตร ครับ นับถือๆ :cool:

Igotyoubaby
18th September 2012, 19:53
ทำถูกละหละ เปนผมผมก็ไม่เอาตั้งแต่แรกละ รู้จักได้วันเดียวมาให้...ถึงบ้าน ไม่รู้ว่าท้องอยู่แล้วรึป่าวเลยมาทำแบบนี้

SoNy009
18th September 2012, 19:54
ง่ายไปปะคับ เป็นผมไม่เอามาเป็นแฟนหรอก พึ่งเลิกกับแฟนสดๆด้วย เค้าก็คงง่ายกับคนอื่นละ
เป็นผมไม่เอานะ ไม่คบ แต่ถ้าฟันแล้วทิ้งคิดอีกทีนึง 555

tff007
18th September 2012, 19:55
เด็กพานิดโหด******แจ้ 5ฟหก5ฟห5กฟห5555555

SuperSParK
18th September 2012, 19:55
เป็นผมเดินออกไปซื้อถุงยางเเล้วครับ ท้องเทิ้งไม่ต้องกลัว

maruchik0
18th September 2012, 19:58
เป็นผมก็ไม่กล้าเอาหลอกครับ ของที่ได้มาง่ายๆมักเสียไปแบบง่าย

first
18th September 2012, 20:02
:cool: ท่านจขกทเยี่ยมมากครับ ดีแล้วและเรายังเรียนอยู่และดีอีกอย่างเผื่อเขาโดนมาแล้วมีเอดด์งี้

YcF
18th September 2012, 20:03
ก็ดีนะที่ไม่ทำผมนับถือคุณมากๆ ลองคิดเล่นๆนะว่าทำไมเขาถึงง่ายกับคุณ:)อย่าดราม่ากันนะผทแค่ให้ลองคิดเล่นๆ
ล่ะสมมุติคุณเผลอไป แน่นอนมันต้องมีอะไรตามมาแน่ๆ ซึ้งเราก็ไม่รู้เขาผ่านอะไรมาบ้าง ถ้าเอาไปแน่นนอนอาจได้ของแถม
อาจจะมาบอกว่าท้อง(อาจจะไม่ได้ท้องกับเรา)หรือติดโรคนู้นนี้นั้น ประมาณนี้ล่ะครับ เขาง่ายกับเราได้เขาก็ง่ายกับคนอื่นได้
ต่อให้คนรักคนชอบกันมากแค่ไหนมันก็ไม่ใช่เรื่องจะให้มีSEXอย่างเดียวหรอก ผมคิดว่าคุณทำถูกแล้วล่ะ:cool:

nalavit02
18th September 2012, 20:07
ไม่เคยเจอเล้ยยย :o

SemIFaIL
18th September 2012, 20:10
ผมอยากกอด จขกท. เลยว่ะ โคตรแมนถ้าเป็นผมคงจะเสร็จแน่ๆ ไม่มีเหลือ 555

topten002
18th September 2012, 20:11
ดีแล้วละครับที่ไปไป...กันกับคนที่เราไม่ได้รักคุณทำแบบนั้นแหละถูกแล้วครับ

PheoMetalhead
18th September 2012, 20:12
คุณคือฮีโร่ของผมครับ

AUSTIN
18th September 2012, 20:16
ยกนิ้วให้ จขกท ครับขั้นเทพอดทนได้เป็นผมต่อให้ความถูกต้องมีนค้างหัวแค่ไหนแต่ขอไสลด์ก่อนแล้วมาอ้างทีหลังก็ได้ (lol)

Instinger_Zone
18th September 2012, 20:33
ยังโสด ยังซิง(ผ่านการชักกะว่าวแล้ว) จึงคิดได้ว่า โลกใบนี้อยู่ยากขึ้นทุกวัน นี่ถ้าคิดในแง่ลบนะ
ถ้าเธอติด AIDS มาล่ะ หากอยากจะแพร่เชื้อล่ะ ดีแล้วล่ะที่ยังไม่ได้ถึงขึ้น เอา ไม่งั้นบางที เป็นเรื่อง
แต่ถ้าใจมันไปแล้ว อะไรก็หยุดไม่อยู่ ทนไม่ไหวก็คงต้อง เอา แต่ก็ถือว่าโชคดีนะ ได้สัมผัสเนื้อด้วย

สรุปแล้ว ที่ไม่ได้เอานั่นแหละ ดีแล้ว

kabukiput
18th September 2012, 20:52
บอกตรงๆน้อง แมนมากที่คิดได้แบบนี้ แต่ได้โบนัสไปหลายทีนะรู้สึก เหอะๆๆ ทำไมตรูไม่มีแบบเค้ามั่งวะเนี่ย

prilip555
18th September 2012, 20:57
ใช่เลยครับใครจะไปเอาครับรู้จักวันเดียวจะให้เอาเลยหรอ - -*:eek:

H1ghSky
18th September 2012, 20:58
แมน มากครับ ถ้าแมนแบบนี้ทั้งเมืองนี่ก็คงจะดี ไม่น่าจะมีโจร 555+

ปล.การจะเป็นคนดี ไม่จำเป็นต้องทำสิ่งที่ดีเสมอไปหรอกครับ

ลูกกุยแมน
18th September 2012, 21:06
คุณทำถูกแล้วครับ ^^

jomemy
20th September 2012, 04:31
เป็นกุไม่ได้ สนุกละ**** สวรรค์ชั้น7 ฟินไปเลยละ 555

philosopher
20th September 2012, 05:02
อ่านตอนแรกนึกว่ากระทู้ดัก หักมุมเปนเรื่องเกย์ซะอีก 55

Z€l2oN€
20th September 2012, 05:34
วันที่2นี่ ผมเตรียมถุงยางไม่สักครึ่งโหล ละ 5555

JamiesMc'Avoid
20th September 2012, 12:43
เค้าทำแบบนี้กับเราใด้ เค้าก็ทำแบบนี้กับคนอื่นใด้เช่นกัน :)

ingkung
20th September 2012, 12:54
จากประโยคที่ว่า ไปหาที่บ้านได้ไหม

แค่นี้ผมก็มองออกแล้วละครับ ผู้หญิงที่ดีจริงๆ ไ่มาบ้านผู้ชายง่ายๆหรอก ขนาด ผมชวนแฟนมาทำวานที่บ้าน ยังไม่มาเลย - -* แค่ทำงานนะ

แต่นี้เสนอตัวมาเอง คิดไม่ออกจริงๆหรอ O_o

champ1780
20th September 2012, 13:11
กระทู้ 18+ 55555555 :p

apiwut
20th September 2012, 13:12
มีหลุดไปบ้างนะ แต่ก็ดีแล้วรับ เรียนๆกันอยู่เราก็มีพ่อมีแม่ น้องเขาก็เหมือนกัน ^ ^

ตัดสินใจได้เยี่ยม...

BL!TZ
20th September 2012, 14:39
โม้เปล่าวะ 55555555555555

saimtogo
20th September 2012, 14:59
ีระวัง forever alone ตลอดชาตินะ จขกท. :sweat

killertop
20th September 2012, 15:14
ดีแล้วหล่ะครับ ที่สั่นไม่ใช่เพราะเรากลัวหรอกแต่เราละอายต่อบาป ซึ่งเป็นเรื่องดีมากเลยนะครับ

ผมขอนับถือคุณเลย :cool:

chaivichian
20th September 2012, 16:13
ต้องระมัดระวังให้ดีครับ

baberty123
20th September 2012, 19:28
ทำได้ถูกต้องที่สุดครับ การที่เค้าทำอย่างนี้น้องเค้าคงไม่คิดล่ะครับ หรือไม่ก็ไม่รอบคอบ ทำดีแล้วครับ ^^

tonthebg
21st September 2012, 14:10
บอกน้องเค้าให้มาหาผมดิ ถ้าต้องการมากจะจัดให้เลย:p

เช่นกันครับ มาให้ผมบ้าง ใส่ถุง แล้ว ยาวๆเลยครับ (ฮาๆ นะครับ)

จขกท. ทำถูกแล้วครับ แต่มีถุงตั้ง 2ใบ เป็นผม เผด็จศึกไปละ

LIVE
21st September 2012, 15:20
วันที่ 18 น่าจะพกถุงไปด้วยนะครับ :D

OXYGENz
21st September 2012, 15:44
ถ้าคุณตัดสินใจพลาดนิดเดียวนี่ หืมมมมมม เป็นกันแฟนเลยนะเนี้ย

SWE_Sora
22nd September 2012, 09:08
ดีแล้วครับมที่ทำแบบนี้......อันตรายมาก ไม่ร้ไปนอนกับใครมาหรือปล่าวน่ากลัวจริงๆ

แต่ก็ได้กำไรไปเยอะนะเนี่ย.........555+

...............................

แต่มีประเด็นนึง................ของผม ผมทำกับแฟน ทุกอย่างแต่ไม่ถึง ขั้น เอ า นะครับ หลายครั้งล่ะ กลัวเกินเลย

สุดท้ายก็เลิกกัน............เพื่อนๆบอกว่า ผมทำเทอ อารมค้างงง ไม่สุด งี่เง่าจริงๆเห้อ............