PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยหน่อยครับเรื่อง"รถ"

myscotear
18th September 2012, 22:54
คือผมอยากรู้ว่าใครพอมีข้อมูลเกี่ยวกับรถส่งแก๊สใหมครับหรือทางการหน่อยก็รถ " Kawasaki GTO " น่ะครับ
คือเรื่องมันมีอยู่ว่าเมื่อวันเสาร์ผมได้ไปที่กาดเมืองใหม่(ผมคนเชียงใหม่ครับ)เพื่อจะไปซื้อของทำอาหารวันทอดผ้าป่า
แล้วตอนที่ผมกำลังเลือกซื้ออยู่ผมก็ได้ยินเสียงรถท่อดังๆผมก็เลยหันไปดู อื้อหื้ออออออ!!! หลงรักเลยครับ " รถขนผัดกาด "
ไม่รู้เหมือนกันนะครับว่าทำไมถึงชอบแต่รู้สึกว่ามันใช่!! :cool: ก็เลยจะมาถามทุกคนเนี่ยแหละครับว่าใครพอมีข้อมูลบ้างครับ

USED_JKG
19th September 2012, 07:56
ขับใช้งานมันก็ดี แต่ขับแว้นให้เสียงมันดังรบกวนชาวบ้านก็น่ายิงทิ้งเหมือนกัน