PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความคิดเห็นจากคนเต้น B-BOY หน่อย

atomza07
19th September 2012, 20:13
คือว่าผมเลิกเต้น มา 2 ปีได้แล้วครับ ตอนนี้ท่าอะไรต่างๆเนี้ยก็พอทำได้นะครับ แต่ไม่คล่องเหมือนก่อน อย่าง วินมิล ก็ทำไม่ได้แล้ว 5555 แล้วพอตอนนี้จะกลับมาเต้นอีกครั้ง แบบว่าร่างกายมันไม่ค่อยจะไปเลยอ่ะครับ เคยเป็นเหมือนผมใหม? ตอนนี้ผมไม่รู้จะทำยังไงดีล่ะครับ ดันไปโม้ให้สาวฟังว่า เต้น บีบอยได้ แต่พอลองซ้อมดู 5555 อะไรว่ะ ร่างกายของข้า (คงเป็นเพราะอ้วนขึ้นมั้งครับ ไม่คล่องเลย) แล้วพวกท่าพอจะแนะนำอะไรผมบ้างได้ใหมครับ

ขอบคุณครับ