PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ว่ากันด้วยเรื่อง beta Key Dota2

aionic
19th September 2012, 22:18
ตรงๆเลยล่ะกันท่านนักเล่นเกมส์ทุกท่านครับใครพอจะมีวิธีเอา Key Dota2 มาไว้ในครอบครองบ้างครับ

คือผมได้ไปเสาะหามาเยอะแล้วแต่ก็ไม่ได้เลย เสียใจมากที่ตอนเขาแจกก็ไม่ไปเอามาไว้ แต่
ไปเอามาไว้ก็คงจะเสียเปล่าเพราะตอนนั้นยังหาโหลด ตัวเกมส์ไม่ได้เลยพอมีเกมส์ไว้ในเครื่องก็เลยอยากเล่นครับ
เฮ้อ...อยากเล่นมากๆเลย ตอนนี่เข้าชมเขาเลนได้อย่างเดียว ยิ่งเห็น ยิ่งอยาก ช่วยด้วยครับ
ขอบคุณ มากมาย