PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : sumsung galaxy ace plus เข้าเน็ตไม่ได้ครับ วอนผู้รู้ช่วยหน่อยนะครับ

muuuuu
19th September 2012, 22:51
คือ ผมซื้อsumsung galaxy ace plus มา แล้วใช้wifiที่บ้านเข้าเน็ต เล่นเฟคบุ๊คได้ปกติ แต่เข้าเว็บไม่ได้เลยดูยูทูปก็ไม่ได้ ใครพอจะมีวิธีแก้ไหมครับ ช่วบอกที ครับ
พึ่งซื้อเครื่องมาได้ 5 วันเอง ตอนแรกก็เข้าเว็บได้ปกติ ดูยูทูปก็ปกติ แต่ตอนนี้ไม่รู้มันเป็นอะไร T_T

jonutty508
20th September 2012, 15:44
5วันเอง เข้าไปหาที่ที่่คุณซื้อเลยครับ ถ้าไม่ดี ขอเปลี่ยนเครื่องเลยครับ

ปล. แก้ปัญหาเบื้องต้นก่อน คือ ปิดเครื่อง แล้ว เปิดเครื่องใหม่

muuuuu
20th September 2012, 18:26
5วันเอง เข้าไปหาที่ที่่คุณซื้อเลยครับ ถ้าไม่ดี ขอเปลี่ยนเครื่องเลยครับ

ปล. แก้ปัญหาเบื้องต้นก่อน คือ ปิดเครื่อง แล้ว เปิดเครื่องใหม่
ครับผม ขอบคุณนะครับ