PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนคนเคยเล่น SD gundam G generetion WARS (Ps2) หน่อยครับ

gamemon360
20th September 2012, 10:28
ผมอยากรู้วิธีทำหุ่น o gundam ทุกๆร่าง และ หุ่นที่โหดๆ ตัวอื่นๆ ด้วยอ่ะครับช่วยหน่อยครับ

ray
25th September 2012, 17:29
ไปเล่นเนื้อเรื่องของหุ่นนั้นแหล้วจะได้หุ่นต้นแบบมาอัพ ไว้ซื้อครับ ส่วนพวก OO - 2 - 3 ต้องเอาไปผสมกับยานที่อัพมาจากหุ่นตัวอื่นๆอีกทีครับ = w ='' ผมจำไม่ได้ว่าตัวไหน ถ้าจะแน่ๆ เอาสูตร All หุ่นไปเปิดดูตารางผสมเอาง่ายกว่าล่ะนะ ...

ส่วนหุ่นที่โกงสุดก็ Halo กับ Dark Halo ครับ หุ่นกลมๆ ขนาด 3 ช่องนั่นแหละโกงสุด ...

DavidNassau
26th September 2012, 01:38
ตั้งหลายวันคงปล่อยทู้ไปแล้ว แหละ

แต่ผมว่า cross bone x1 full cloth โหดกว่านะ ใช้ 1 ช่องด้วย
---------------------------------------------------------
ภาค war ทำ O ตัวเทาๆได้ตั้วเดียวงับ

ส่วนอีกตัวต้องจบก่อน 1 รอบจะมีขาย แต่ยังไงหุ่นที่โมมาเลื่อยๆตาม lv จะได้ stat สูงกว่า