PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ถามเกี่ยวกับทำงานผ่านเน็ตต ด่วน!!

Guardian
20th September 2012, 18:12
คือว่างานที่ทำนี้ผมก็พอจะรู้มันได้ เงิน จริงๆ แหละครับ

แต่ว่าในบอดนี้มีใครที่ทำอยู่ไหม ... แล้วทำนี้ท่านหมดไปเท่าไหร่ หรือ ยังไง ก่อนทำต้อง ลงทุนก่อนด้วยเหรอ หรือ ว่าไม่ต้อง!!

HANG-ON
20th September 2012, 18:57
ของ24payturn มันก็ได้จริงนะครับแต่ต้องชวนคนเยอะหน่อย ลงทุน350บาทครั้งเดียว ถ้าเลิกทำก็เสียฟรี

แต่ถ้าทำ ชวนคนมาเข้าร่วมงานใน24payturn ก็จะได้เงินเรื่อยๆครับ ซึ่งมันยากมาก

ส่วนงานผ่านเน็ตที่บอกประมาณว่ารายได้ ได้เป็นอาทิตย์ 3000 ต่ออาทิตย์ 5000ต่ออาทิตย์น่ะอย่าไปเชื่อครับ

ไม่มีงานอะไรที่นั่งหน้าคอมเฉยๆ ไม่เสียแรง ทำแค่ไม่กี่ชั่วโมงได้เป็นพันๆ เดือนนึงหมื่น+ ไม่งั้นก็ไม่มีขอทาน คนขายหวย ขายก๋วยเตี๋ยวไม่มีแล้วครับ

ถ้าทำได้คนไทยรวยทั้งประเทศละ