PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ขอความช้วยเหลือด่วน

1962megaman
20th September 2012, 18:33
:help คือแถวบ้านผมมีสนามบอลที่ผมกับเพื่อนใช้กันทุกวันเพื่อฝึกครับ แล้วมีรุ่นพี่มาท้าแย่งสยามบอลของเราตอกแรกก็ไม่ตกลงแต่พอ
ถูกหยามเพื่อนมันก็ดันตกลง ช่วยแนะแผนการเล่นหน่อยไม่ก็เทคนิกการเล่นก็ได้:gamer ขอด่วนครับ

HANG-ON
20th September 2012, 18:43
ตั้งรับทั้งเกม มีโอกาส ขึ้นหน้าให้เร็วที่สุดอย่าให้เขาตามบอลทัน

ไปบุกไปกัน2คนก็ได้ ที่เหลือก็วิ่งกันอีกทีม ชิ่งเป็นจังหวะเดียว แล้วซวบเข้าโกเลยครับ โกรับยากอยู่แล้ว(ต้องชิ่งให้ตรงจังหวะด้วยนะ)

แต่ถ้าเขาเลี้ยงบอลมาหน้าโกแล้ว สกัดให้เขาเสียบอลหน้าโก ถ้าเราไม่มีหนทางไปต่อ ให้เคลียร์บอลออกข้างสนามเลยครับ แต่ต้องเฉียงๆไปทางโกของอีกฝั่งหน่อย มันจะได้เปิดไกลๆ

ถ้าเคลียร์ข้างโกเรา เสี่ยงโดนเตะจังหวะเดียวเข้าเลย...

1962megaman
20th September 2012, 20:41
ขอขอบคุณ คุณHANG-ONและคนอื่นๆ ล่วงหน้าเลย ผมจะพยายามเต็มที่ ฟิตเต็ม90 :mad:
ผมอยากขอคำแนะนำหน่อยอ่ะครับเป็นเรื่องตอนโหลดจากเว็บนี้ มันขึ้น
ไม่สามารถดาวน์โหลดไฟล์นี้
รายละเอียด:การเชื่อมต่อถูกปิดโดยเซิร์ฟเวอร์
ทำไมมันเป็นเช่นนี้ แก้ยังไงอ่ะครับ:confused::confused: