PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : I am alive ฉากจบ งง!

samekubpom
22nd September 2012, 18:03
ใครรู้บ้างครับ ว่าฉากจบจะสื่ออะไร

พอ Mei ขึ้นเรือแล้ว เราก็ไม่ไปด้วย จะไปหาครอบครัว

แล้วที่นี้ตอนจบ ผู้หญิงผมทองเป็นใครครับมาร้องให้ ผม งง เลย

phacawit
22nd September 2012, 18:04
น่าจะเป็นลูกเรา มาเจอของๆ ตัวเรา รวมทั้งกล้อง (น่าจะตายไปแล้ว)

-[Chelsea_FC]-
22nd September 2012, 18:08
ทั้งเรื่องนั้นคือภรรยา(ไม่แน่ใจว่าภรรยาหรือลูกสาว)ของพระเอกเปิดดูกล้องวิดิโอทั้งเรื่องเลยนะ
สังเกตุดีดี พอจบแต่ละ Chapter ก็จะมีคล้ายๆคนกำลังดูกล้องวิดิโออยู่ ที่ร้องไห้ก็คงเป็นเพราะว่า
สามีตัวเองเอาตัวรอดและออกไปจากเมืองร้างได้แท้ๆ แต่กลับมาตามหาครอบครัว ผมเข้าใจแบบนี้นะ :yes

แล้วตายหรอครับ
พระเอกน่าจะตายไปแล้ว พร้อมกับเจอกล้องวิดิโอที่ตัวพระเอกแหละครับ

JoIozaa1@hotmail.com
22nd September 2012, 18:12
เนื่อเรื่องแบบว่า ซึ้ง

samekubpom
22nd September 2012, 18:17
-;1543566']ทั้งเรื่องนั้นคือภรรยา(ไม่แน่ใจว่าภรรยาหรือลูกสาว)ของพระเอกเปิดดูกล้องวิดิโอทั้งเรื่องเลยนะ
สังเกตุดีดี พอจบแต่ละ Chapter ก็จะมีคล้ายๆคนกำลังดูกล้องวิดิโออยู่ ที่ร้องไห้ก็คงเป็นเพราะว่า
สามีตัวเองเอาตัวรอดและออกไปจากเมืองร้างได้แท้ๆ แต่กลับมาตามหาครอบครัว ผมเข้าใจแบบนี้นะ :yes

แล้วตายหรอครับ

xaoninlove
22nd September 2012, 18:33
ตายครับ ทั้งหมดที่เราเล่นมันมาจากกล้องวิดีโอนั่นล่ะ