PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : อยากทราบทุกส่วนของโต๊ะสนุ๊ก>>>

vandervee
15th August 2011, 16:41
:ask คือตอนนี้ ผมจะทำโต๊ะสนุ๊กเล่นที่บ้าน แต่ไม่รุ้ว่าเขาวัดอะไรยังไงบ้าง เช่น การคลึงสักกราช การวัดปากหลุม การทำกระโหลก ว่ามันห่างจากขอบเท่าไร
หรือ จุดต่างๆ ของการวางลูก เช่น ในกรอบกระโหลก มี เขียว น้ำตาล เหลือง จุดอยู่ห่าวจาก ขอบโต๊ะ เท่าไร และ ดำ ชมพู น้ำเงิน ห่างเท่าไร
โต๊ะที่ผมจะทำ คือ กว้าง 140 ซ.ม. ยาว 240 ซ.ม. ทำโต๊ะไม่ใหญ่มากนัก รบกวนด้วยครับ ผู้รุ้ ขอบพระคุณคุณมาก