PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะรอหรือจะเลิกดีT^T

TAMAOI
24th September 2012, 01:39
คือผมพึ่งจะเลิกกับแฟนครับแต่ผมยังรักเธอมากเธอก็รักผมมากแต่เธอดันมีคนใหม่เพราะผมไม่มีเวลาให้เธอช่วงที่บอกไม่มีเวลาผมติดงานต้องทำทั้งอาทิดไม่ว่างคุยเลยเธอบอกว่าผมไม่สนใจเธอแล้วเธอหาคนคุยใหม่ตอนแรกเธอก็ลังเลระหว่างผมกับมันสุดท้ายเธอเลือกมันเพราะว่ามันคนใหม่และทำดีให้แฟนผมได้ตลอดผมง้อเธอมา5วันได้แล้วแต่เธอก็ไม่กลับมาเลยเธอคุยกับแฟนใหม่ของเธอยิ่งสนิทขึ้นไปทุกวันๆเธอเคยทำแบบนี้กับผมหลายครั้งแล้วนะเลิกกันไปแล้วก็กลับมาคบกันใหม่หลายรอบมากแต่ผมก็รับรักเธอคนนั้นตลอดมาแต่รอบนี้ผมคิดว่าเธอคงไม่กลับมาแล้วแน่ๆผมควรจะตัดใจหรือว่าจะรอเขากลับมาดีครับ

snoopkoo
24th September 2012, 01:48
เลิกสิครับแบบนี้ ทนไปก็เจ็บเปล่าๆ หาใหม่เถอะท่าน

champ1780
24th September 2012, 01:56
ตัดใจเถอะครับอยู่ไปก็มีแต่เจ็บปวด !

ballba
24th September 2012, 04:30
เป็นผมนะ

ป่านนี้ มีเมียใหม่ มีลูกกันแล้วครับ

เลิกสิครับ = =

Winchesters
24th September 2012, 05:01
ป้าดดๆๆ ^ ^ ตามความเห็น^
^
มีเมียใหม่ ก็คุณบอกเองว่า เขาไม่น่าจะรีเทิร์นแล้ว ก็ไม่ต้องรีเทิร์นครับ เรื่องแบบนี้ผมก็เคยโดน 3 วันจากนารีเป็นอื่น แต่พอเลิก แล้วนานๆๆๆไปหลายเดือนกลับมารีเทิร์นเอง แต่ขอบอกไว้เลย หาใหม่เหอะ อย่าหวังอะไรมาก ถ้าผู้หญิงวันนั้นเคยใช้เหตุผลนี้ในการมีใหม่ สักวันก็จะใช้เหตุผลนี้อีก ไม่คุ้มที่จะรีครับ

zenzeiki
24th September 2012, 05:38
เลิกกกกกกก!!!!

ทำงานให้ดีๆ มีฐานะ ให้มันเสียดายครับ :cool:

theyus01
25th September 2012, 03:09
เลิกกกกกกก!!!!

ทำงานให้ดีๆ มีฐานะ ให้มันเสียดายครับ :cool:

ตามนั้นเลยครับ ฮ่าๆ :cool:

wergill
25th September 2012, 17:27
เห็นด้วยครับ หนทางที่ดีที่สุดก็คือการ ตัดใจ ครับ
เรื่องงานของคุณต้องมาก่อนนะครับ ไม่ใช่ที่จะไปตามหาผู้หญิงที่จะทำให้คุณไม่มีอนาคต
ไม่แน่นะครับ คุณอาจเจอคนใหม่ในที่ทำงานของคุณก็ได้ เป็นกำลังให้ครับ