PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : สอบถามครับเรื่องอัพLt+3.0

chokxx
24th September 2012, 20:09
ผมกำลังจะส่งdvd driveให้ที่ร้านพื่อัพFwให้เป็นLt+3.0แต่มีข้อสงสัยว่า :askผมจะต้องอัพDBให้เป็น13604ก่อนส่งมาเปล่าครับเห็นที่เวปJoker Gameบอกไว้หรือว่าไม่ต้อง ของเดิมเป็นfw2.0 db13599 :askถ้าอ้พfwเป็น3.0แล้วเราสามารถอัพเดทDBทีหลังจากแผ่นเกมเลยได้ไหมครับ ช่วยตอบให้เข้าใจด้วยครับจะได้ส่งมาอัพเลย ขอบคุณครับ

joker
24th September 2012, 21:20
:ask ผมจะต้องอัพDBให้เป็น13604ก่อนส่งมาเปล่าครับ
:answer หาก Drive เดิมเป็น LT+2.0 อยู่แล้ว ไม่จำเป็นต้อง Update dashboard ก่อนครับ จะทำก่อนหรือทำหลังจาก update drive เป็น LT+3.0 ก็ได้ครับ

:ask เห็นที่เวปJoker Gameบอกไว้หรือว่าไม่ต้อง ของเดิมเป็นfw2.0 db13599
:answer ที่บอกให้ Update หมายถึงหากเครื่องมี Dashboard ต่ำกว่าหรือเท่ากับ 12625 เท่านั้นครับ ถึงจะต้อง Update Dashboard ก่อน

:askถ้าอ้พfwเป็น3.0แล้วเราสามารถอัพเดทDBทีหลังจากแผ่นเกมเลยได้ไหมครับ
:answer ได้ครับ

:ask ช่วยตอบให้เข้าใจด้วยครับจะได้ส่งมาอัพเลย
:answer สามารถส่ง DVD dirive มาที่ร้านได้เลยตามรายละเอียดนี้ครับ
http://www.jokergameth.com/shop/product_info.php?products_id=594