PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ใครเล่น killing floor+ dead island ผ่าน steam บ้างคับ

bassurachar
25th September 2012, 21:38
คือ ผมมือใหม่นะคับ เเอดเพื่อนผมด้วยนะคับ ชื่อในเกม Bas998 ชื่อบัญชี surachar นะคับ พอดี killing floor มันลดใน สตีม ผมเลยจัด (เล่นเป็นคับแต่ไม่เก่ง)
ส่วน Dead island พึ่งซื้อมาสดๆร้อนๆเลยคับ ยังโง่ๆอยู่เลย พอดีไม่มีเพื่อนเล่น dead island ด้วยอะคับ (เหงา) ไปเจอฝรั่ง พูดกวยอะไรก็ไม่รุ้ -*-

สงสัยอาจเป็นเพราะผมพึ่งเล่นกระมั่ง เลยไม่ค่อยเห็นคนสักเท่าไร

ปล.ขอบคุณล่วงหน้า

kidnan
25th September 2012, 22:09
Dead island ผมลบไปแล้วแต่โหลดมาใหม่น่าจะได้ Killing Floor หาคนเล่นง่ายครับแอดผมมาได้
Steamcommunity.com/id/redhot921
=w=