PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : รบกวนขอโปรแกรม xbox 360 Patch 3.0-2.0 หน่อยครับ

Bishop14
26th September 2012, 15:06
รบกวนพี่โจ๊กเกอร์ หรือท่านอื่นๆหน่อยครับ พอดี 360 ผมตอนนี้เป็นLt 2.0 (แปลงร้านนี้แหละนานแล้ว) ซึ่งผมเองก็โหลดเกมเล่นเองมาตลอดโดยใช้ Xbox backup creater แปลงเอา แต่มาตอนหลังนี่ผมไม่สามารถ patch ได้ ไม่แน่ใจว่าเกิดจากอะไร อย่างล่าสุด taken 2 ก็ โหลดมาได้แต่ patch ไม่ผ่านลองอยู่จนเสียไปหลายแผ่นไม่ได้ สุดท้ายก็ต้องไปซื้อแผ่นที่ร้านพี่โจ๊กเกอร์เอา(ที่ผมไปนั่งรอไรท์อ่ะ) ถึงได้เล่น

ทีนี้ผมลองมาอลงเปิด back up creater ดู มันขึ้น 2 อย่าง(ไม่พร้อมกันจะขึ้นอย่างใดอย่างหนึ่ง) คือ cannot locate dae.bin กับ Error Initializing ASPI or SPTI interface ไม่ทราบว่าเกิดจากอะไร โปรแกรมมีปัญหาเลย Patch ไม่ผ่านใช่หรือไม่

ผมลองหาโหลด โปรแกรมมาใหม่ หลายที่ หลาย version แต่ก็ยังขึ้นเหมือนเดิม แล้วก็ patch ไม่่าน ไรท์ไปเปิดก็ขึ้น disc not support ตลอด

จึงอยากรบกวนพี่โจ๊กเกอร์ หรือ ใครที่พอมีโปรแกรม Patchแผ่นแนะนำที หรือขอเป็น Link Download ก็ได้ครับ จะ Program เดิมหรือตัวใหม่ก็ได้ เอาไว้แก้ขัดก่อนเอาไปแปลงอีกรอบครับ

ขอบคุณครับ