PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : sleeping dog stopped working!!! ช่วยหน่อยครับ อันนี้แปลกมาก!!!!

operationbom
26th September 2012, 20:50
ผมโหลด sleeping dog มาลง crack เรียบร้อยทุกอย่างแล้ว แต่พอเข้าไป มันก็เป็นหน้าจอสีขาวแล้วขึ้น HKShip.exe has stopped working
แต่เรื่องมันมีอยู่ว่า คอมผมยี้ห้อ sony Z series เสปคผ่านนะครับแต่เป็นรุ่นที่ปรับโหมดกราฟฟิคได้อ่ะครับ มี 3 โหมดมี speed / auto / stamina
แล้ววันนึงผมลองปรับเป็นโหมด stamina(เป็นโหมดประหยัดแบตอ่ะครับ) แล้วลองเข้าเกมดู ปรากฎว่าเข้าได้เฉยเลยแต่แลคมากเพราะเป็นโหมดประหยัดแบต
(ธรรมดาพอผมเล่นเกมต้องปรับไปเป็น โหมดspeed ครับ) มีใครพอจะรู้บ้างว่าจะทำยังไงให้เกมมันเล่นในโหมด speed ได้อ่ะครับ