PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ช่วยแนะเกมผีทีครับ

papanpa
26th September 2012, 23:44
คือ เกมผีแนวไหนก็ได้ครับ หลอนๆ หรือ ยิง หรือ adventure แบบออนไลน์ หรือ ออฟไลน์ก็ได้ครับ [แต่ถ้าออฟไลน์ผมอยากได้แบบเล่นหลายคนได้ เล่นกับคนอื่นได้อะครับ จะด้วยโปรแกรมเสริม หรือไม่มีก็ได้ครับ คือผมอยากเล่นกับเพื่อนๆและพี่สาวผมอะครับ(แค่ 2 คนก็ยังดีครับ) พอดีเขาอยู่ไกล TT] ถ้าไม่มีแบบอฟไลน์เล่นหลายคนได้ก็เอาแบบธรรมดาก็ได้ครับช่วงนี่อยากได้เกมแนวผีๆๆๆ O.o

natchapon665
27th September 2012, 00:12
Slender
F.E.A.R. (ทุกภาค)
Nightmare House (mod ของ Half-Life2)
Dead Space 1-2
Silent Hill (ทุกภาค)
condemned criminal origins
Amnesia
Penumbra
Doom 3
Bioshock 1-2 (หลอนนิดๆอยู่นะ)
Resident Evil 1-5 (มันส์มากกว่ามั้ง = =)
Metro 2033
Cryostasis
S.T.A.L.K.E.R
Ao oni

นึกไม่ออกล่ะครับ = ="

papanpa
28th September 2012, 08:55
ขอบคุณครับ