PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : เรื่องเกมส์ ของค่าย Sony กับ Microsoft

Yu_Mu_rA
27th September 2012, 14:07
คือผม จะซื้อเครื่อง xbox เเต่กลัวว่าถ้าซื้อมาเเล้ว จะ เล่น พวกเกมส์ killzone god of war หรือ unchart ได้ป่าว เพราะใจจริงอยากเล่น gear of war 2 กับเพื่อน ควบไปด้วย

hisawahiroki
27th September 2012, 14:47
ไม่ได้ครับ Killzone God of War Uncharted มีเฉพาะ PS3 เท่านั้น อยากเล่นต้องเหมา 2 เครื่องซะละ ถ้าจะจัด Gear of War ด้วย

kidnan
27th September 2012, 14:52
ไม่ได้ครับ Killzone God of War Uncharted มีเฉพาะ PS3 เท่านั้น อยากเล่นต้องเหมา 2 เครื่องซะละ ถ้าจะจัด Gear of War ด้วย
เหมาเลยก็หล่อไปนะครับท่าน =3=