PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : จะบอกไห้นะเรื่องทำผู้หญิงท้องหน่ะ !!

idoggtribe
27th September 2012, 19:10
พอดีไปเจอคำถามในกระทู้นี้มา http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=130360

แล้วก็มีหลายคนไปตอบ ผมพูดตรงๆเลยนะว่า พูดนะทำได้ แต่จะตอบจริงๆมันต้องเจอกับตัว ผมเนี่ยเพิ่งเจอมา แฟนผมเม็นไม่มาหนึ่งเดือน แล้วครั้งที่ผมคิดว่าพลาด

ครั้งนั้นผมมั่นใจว่าช่วงปลอดภัย ถุงยางก็ไม่ใส่ ความคิดมักง่ายไง พอเม็นไม่มาเดือนกว่า เครียดโครต มาชนกับช่วงสอบอีก โครตเครียดด

ผมบอกเลยนะผมท้อใจแล้วว่าผมจะเป็น ป๊ะป๋า ผมอะคิดแน่ว่า ทำแท้ง แน่นอน ขนาดตัวผมเองยังไม่มีปัญญาที่จะเลี้ยงตัวเอง

ไหนจะปัญหาที่จะเกิดมาอีกหลาย ทั้งครอบครัว แต่ตอนนี้แฟนผมเม็นต์มาได้อาทิตย์นึงแล้ว เลยโล่งอกสบายใจ แต่นั่นเป็น เหตุการทำไห้ผมรู้เลยว่า

'' ถ้าพร้อมจะมีอะไรกันหน่ะ ก็พร้อมที่จะป้องกันด้วย เพราะพลาดมาคุณมีปัญญารับผิดชอบหรือแก้ปัญหาที่คุณก่อหรือยัง ''

ซื้อไปเถอะ ถุงยางอะ ดีกว่าซื้อ dumex นะ
ถ้าทำแท้งก้จะมาเสียใจแบบสุดๆๆ เอง ผมโชคดีมากๆที่แฟนผมไม่ได้ท้อง นั่นก็คือผมเกือบทำบาปที่สุดในชีวิตแล้ว

ไม่เจอกับตัว ไม่รู้หรอก สุดท้ายขอเตือนๆกันนะครับ อย่าประมาท

http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcR65RDZc4dM8g_0R9TLnRSnX3Cfc9OUKXGG2EeLHPevTPEwH305IPgmr3-_

คิดเอาโตแล้ว

ใส่ถุงนานเสร็จ ถอดแล้วเ-็ด เผด็จศึกไว เสียวกว่าสิ่งใด เอาใส่ในป-กเธอ เออ :heart:heart

SUPER COMMENT

PhraoBWS
27th September 2012, 19:25
ถูกต้องที่สุดเลย จขกท.

ปล. ชอบมุข Dumex

assist05
27th September 2012, 19:27
ก็อะนะ เวลาแบบนั้น คนมันไม่คิดไรหรอกครับ
ได้เอาก็พอแล้ว แต่พอเมนไม่มาเดือนนึง จะรู้สึกเลยว่าเป็นยังไง

เพื่อนผมมันก็เป็นพ่อคนละครับ ซึ่งตอนแรก ก็ดูท่าไม่พร้อม แล้วแท้งไปแบบไม่ตั้งใจ

แต่ก็ มีอีกรอบแล้ว ซึ่งตอนนี้เขา ก็รับผิดชอบที่จะทำหน้าที่พ่อและ แต่ว่าก็นะครับ มันเครียดจริงเรื่องนี้

เพื่อนผมก็เป็นพ่อคนแล้วเหมือนกันครับ ไม่รุ้จะรีบไปไหนกัน ข้างบ้านผม ผญ ก็ท้อง 8 เดือนแต่งงาน เพิ่งคลอดมาวันนี้เองง

หน้า7หลัง7 คือ ก่อนประจำเดือน7วัน และหลัง ประจำเดือน7วัน ครับ มั้งนะครับ มั้ง อยากรู้ อีกที ก็ google เอา

รู้สึกหน้า7คือ ก่อนมีประจำเดือน7วัน หลัง 7 คือ หลังจากที่มี ประจำเดือน วันแรก 7วัน

Ghost
27th September 2012, 19:38
ตอนปี้กันก็แค่ เอาออกมาแตกข้างนอกก็จบล่ะ จะได้ไม่ท้อง
5555555 ขำๆนะ

idoggtribe
27th September 2012, 19:40
ก็อะนะ เวลาแบบนั้น คนมันไม่คิดไรหรอกครับ
ได้เอาก็พอแล้ว แต่พอเมนไม่มาเดือนนึง จะรู้สึกเลยว่าเป็นยังไง

เหอๆ เครียดสิครับ

TEENOY '
27th September 2012, 19:41
หน้าเจ็ดทีหลังเจ็ดทีก้ปลอดภัย

ก็ยังไม่ปลอดภัยครับ โอกาศตั้งท้องก็ 50:50 อยู่ดี แนะนำถุงยางดีกว่า (ที่ไม่แตกนะ)

ใช้ถุงผ้าสิ รักษ์โลกดีนะ

idoggtribe
27th September 2012, 19:42
ตอนปี้กันก็แค่ เอาออกมาแตกข้างนอกก็จบล่ะ จะได้ไม่ท้อง
5555555 ขำๆนะ

ผมก็คิดงี้แหละ ถึงได้เครียดดดดด ทีละ NO COMDOM NO SEX แล้ว เข็ดหลาบ

kodomoke
27th September 2012, 19:48
เสียเวลาแค่ไม่กี่นาที ไปซื้อถุงยางดีกว่านะ

Mercury
27th September 2012, 20:13
ก็ยังไม่ปลอดภัยครับ โอกาศตั้งท้องก็ 50:50 อยู่ดี แนะนำถุงยางดีกว่า (ที่ไม่แตกนะ)

idoggtribe
27th September 2012, 20:15

ไม่ปลอดภัยหรอกครับ ตอนนั้นผมคิดแบบนี้ไงถึงได้เกือบเป็น ป๊ะป๊าา

SemIFaIL
27th September 2012, 20:18
บอกให้เมียกินยาคุมไว้ดู๋ จะได้ไม่หนักใจอีกกินแบบประจำนะ

Deadman23
27th September 2012, 20:21
ไม่มีอะไรกันดีที่สุด....นี้แหละคำตอบสุดท้ายของผม ถ้ามันท้องมาจริงๆ คนเขาก็คิดไม่ออกหรอกครับว่าจะทำยังไง เพราะเลี้ยงตัวเองยังไม่ได้ ยังขอตังค์พ่อแม่อยู่....คนหนะมันพูดได้นะ ว่าจะรับผิดชอบ พอมันเจอเข้ากับตัวก็พูดไม่ออกแบบเจ้าของกระทู้นี้แหละ

Happii.Prinze
27th September 2012, 20:23
ไม่เจอกับตัวพูดไม่ได้หรอกครับ ไอ้พวกที่บอกรับผิดชอบๆน่ะ เจอจริงพูดไม่ออกหรอก

แตกนอกอ่าก็มีสิทธพลาดจ๊ะ เห็นมาหลายคนแล้ว เหอะๆ ^^

unname1906
27th September 2012, 20:25
จขกท. ผมพึ่งเปิดซิงวันนี้เอง ^^

ViCtiM 2 Die 4™
27th September 2012, 20:28
FAP FAP ดีที่สุด

bonusz
27th September 2012, 20:31
หน้า 7 หลัง 7 ไม่ปลอดภัย 100%

ยาคุฉุกเฉินไม่ปลอดภัย 100%

ถุงยางชัวร์สุดแล้วครับ

แฟนผมเมนส์ยังไม่มาเลยอ่ะ จะสิ้นเดือนแล้วนะTT

ballpoi007
27th September 2012, 20:41
เพื่อนผมมันก็เป็นพ่อคนละครับ ซึ่งตอนแรก ก็ดูท่าไม่พร้อม แล้วแท้งไปแบบไม่ตั้งใจ

แต่ก็ มีอีกรอบแล้ว ซึ่งตอนนี้เขา ก็รับผิดชอบที่จะทำหน้าที่พ่อและ แต่ว่าก็นะครับ มันเครียดจริงเรื่องนี้

Pop_PeR
27th September 2012, 20:46
เเต่จริงๆ คนไม่เจอกับตัวเองม้นก็ไม่รู้สึกหรอก !!

ผมชอบนะ Durex กับ dumex เนี่ย = =

ปล. หน้า 7 หลัง 7 มันคืออะไรหว่า งึมม มม ม

sukhumlive
27th September 2012, 20:48
คือ ก่อนประจำเดือน และ หลัง 7 วัน ครับ

sydyon
27th September 2012, 20:52
สงสัยว่าแฟนท้อง แล้วเครียด

ยังดีกว่า

สงสัยว่าคนที่ผ่านๆมาของเราเป็นเอดส์ แล้วมานั่งเครียดนะครับ

---------

เข้าเรื่อง

อย่าใช้เหตุผล "กลัวลำบาก กลัวปัญหา" เลยต้องฆ่าลูกตัวเองมาอ้างครับ

ขอร้อง อย่าคิดแบบนี้อีกครับ ผมเคยพลาดแล้ว ผมก็ปล่อย ผมก็รับผิดชอบ ถึงจะไม่ไหวก็เถอะ ยังอยู่ได้เลยครับ สองขวบแล้ว

ก็แค่ไม่อยากให้ฆ่าลูกตัวเองกันได้ลงคอครับ ไม่ได้ก่อดราม่าครับ แค่พูดตรงๆ จะได้สื่อสารง่ายๆเท่านั้นเอง

lnwbot2535
27th September 2012, 20:58
เเต่จริงๆ คนไม่เจอกับตัวเองม้นก็ไม่รู้สึกหรอก !!

ผมชอบนะ Durex กับ dumex เนี่ย = =

ปล. หน้า 7 หลัง 7 มันคืออะไรหว่า งึมม มม ม

หน้า7หลัง7 คือ ก่อนประจำเดือน7วัน และหลัง ประจำเดือน7วัน ครับ มั้งนะครับ มั้ง อยากรู้ อีกที ก็ google เอา

idoggtribe
27th September 2012, 21:05
จขกท. ผมพึ่งเปิดซิงวันนี้เอง ^^

ขอแสดงความยินดีกับท่านด้วย ที่ต่อไปนี้ไม่มีพรหมจารีย์แล้ว
ต่อไปท่านก็จะเข้าสู่โหมดติด เซ็กส์ ว่างเป็นไม่ได้ชวนกันไป สวี๋วี่วี กันตลอด ฮ่าๆ

Bionic114
27th September 2012, 21:18
ผมบอกท่านทั้งหลายได้เลยว่า หน้า 7 หลัง 7 มันไม่ชัวร์นะครับ ที่ทำงานของแฟนก็นับแบบนี้แล ท้องไปสองและ

aaaa88456
27th September 2012, 21:24
เป็นความรู้ที่ดี

double6
27th September 2012, 21:28
ไอ้หน้า7หลัง7อะ ถ้าคนเมนมาไม่ปกตินี่ฆ่าตัวตายชัดๆเลยนะ

pug1
27th September 2012, 21:29
หน้า 7 วัน คือ ระยะในช่วง7วันก่อนที่ประจำเดือนจะมา มันคือช่วงที่ผนั่งมดลุกของผู้หญิงเริ่มจะสลายตัวออกมาเป็นประจำเดือนครับ เพราะการที่คนเราท้องได้มันก็เริ่มมาจากการที่ตัวอสุจิเข้าไปฝั่งตัวอยู่ในเยื่อบุผนังมดลูกเนี้ยแหละครับ ถ้ามันสลายไปแล้วก้ไม่มีที่ให้มันฝังครับ
หลัง 7 วัน คือ ช่วงหลังจากที่มีประจำเดือนในวันแรก ภายใน 7 วันครับ คือช่วงนี้ เยื่อบุผนังมดลูกมันสลายตัวออกไปหมดแล้ว กะลังจะสร้างใหม่ครับ

ปล.วิธีนี้ใช้ได้ผลถึง 80% อัพนะครับ เพียงแต่ว่าทางฝ่ายหญิงนั้นจะต้องมีประจำเดือนสม่ำเสมอเท่านั้นนะครับ
ปล.2จริงอยุ่ว่ามีโอกาศท้องน้อยมาก แต่ก็มีโอกาศเสี่ยงต่อการติดโรคมากนะครับ เพราะฉนั้น ถุงยาง เนี้ยแหละครับ ดีที่สุดละ
ปล.3ไม่ได้จะมาอวดภูมิเน้อ เพียงแต่ต้องการอธิบายให้กับคนที่ไม่เข้าใจเฉยๆครับ

srika23
27th September 2012, 21:34
ผม 19 ยัง ซิงอยู่เลย อายแทนเด็กว่ะ เศร้า

jihlo009
27th September 2012, 21:35
ใส่ถุงนานเสร็จ ถอดแล้วเ-็ด เผด็จศึกไว เสียวกว่าสิ่งใด เอาใส่ในป-กเธอ เออ :heart:heart

idoggtribe
27th September 2012, 22:35
ผม 19 ยัง ซิงอยู่เลย อายแทนเด็กว่ะ เศร้า

อย่าไปดิ้นรนเพื่อที่จะไห้ได้เพื่อ เซ็กส์ เพื่อเปิดซิงเลยครับ เดี๋ยวมันก็มาเอง

อายแทนเด็ก นิ ใครเด็กเอ่ย ???

idoggtribe
27th September 2012, 22:40
พอดีไปเจอคำถามในกระทู้นี้มา http://www.jokergameth.com/board/showthread.php?t=130360

แล้วก็มีหลายคนไปตอบ ผมพูดตรงๆเลยนะว่า พูดนะทำได้ แต่จะตอบจริงๆมันต้องเจอกับตัว ผมเนี่ยเพิ่งเจอมา แฟนผมเม็นไม่มาหนึ่งเดือน แล้วครั้งที่ผมคิดว่าพลาด

ครั้งนั้นผมมั่นใจว่าช่วงปลอดภัย ถุงยางก็ไม่ใส่ ความคิดมักง่ายไง พอเม็นไม่มาเดือนกว่า เครียดโครต มาชนกับช่วงสอบอีก โครตเครียดด

ผมบอกเลยนะผมท้อใจแล้วว่าผมจะเป็น ป๊ะป๋า ผมอะคิดแน่ว่า ทำแท้ง แน่นอน ขนาดตัวผมเองยังไม่มีปัญญาที่จะเลี้ยงตัวเอง

ไหนจะปัญหาที่จะเกิดมาอีกหลาย ทั้งครอบครัว แต่ตอนนี้แฟนผมเม็นต์มาได้อาทิตย์นึงแล้ว เลยโล่งอกสบายใจ แต่นั่นเป็น เหตุการทำไห้ผมรู้เลยว่า

'' ถ้าพร้อมจะมีอะไรกันหน่ะ ก็พร้อมที่จะป้องกันด้วย เพราะพลาดมาคุณมีปัญญารับผิดชอบหรือแก้ปัญหาที่คุณก่อหรือยัง ''

ซื้อไปเถอะ ถุงยางอะ ดีกว่าซื้อ dumex นะ
ถ้าทำแท้งก้จะมาเสียใจแบบสุดๆๆ เอง ผมโชคดีมากๆที่แฟนผมไม่ได้ท้อง นั่นก็คือผมเกือบทำบาปที่สุดในชีวิตแล้ว

ไม่เจอกับตัว ไม่รู้หรอก สุดท้ายขอเตือนๆกันนะครับ อย่าประมาท

http://t0.gstatic.com/images?q=tbn:ANd9GcR65RDZc4dM8g_0R9TLnRSnX3Cfc9OUKXGG2EeLHPevTPEwH305IPgmr3-_

คิดเอาโตแล้ว

SUPER COMMENT

ICE_LEMON
27th September 2012, 22:46
ผมก็เคยเป็น อาการแบบนี้ อะ ถึงกับ ไมเกรน กินไป เป็นอาทิตย์ พอประจำเดือนมา ก็ โอ้วโล่ง ผ่านไป 2 เดือนโอ้วว โดนทิ้ง -..-

jeditrainer
27th September 2012, 22:47
ไม่เจอกับตัวพูดไม่ได้หรอกครับ ไอ้พวกที่บอกรับผิดชอบๆน่ะ เจอจริงพูดไม่ออกหรอก

แตกนอกอ่าก็มีสิทธพลาดจ๊ะ เห็นมาหลายคนแล้ว เหอะๆ ^^
ใช่เลย ก็ไอ้พวกที่แตกนอกนี่แหละ ที่ป่องกันเป็นแถว เฮ้อ คิดอะไรกันตื้น ๆ จริง ๆ เด็กสมัยนี้ เนอะ

SoNy009
27th September 2012, 23:05
ผมนะป้องกัน ทั้งกินยาคุมแบบแผง ใส่ถุง หน้า 7 หลัง 7
ป้องกัน 3 ชั้นเลยทีเดียว แต่ก็อดไม่ได้ที่จะไม่ใส่ถุง

ควบคุมสติตลอดเวลา

Patrenko
28th September 2012, 10:38
ผมไมู่้รู้นะแต่ละคนในนี้ทำไมถึงกลัวท้องก่่อนวัยกันจัง - - ในหมู่พวกผมนี้เรื่่องปกตินะ เด็กก็ให้คนใหญ่เลี้ยงกัน พ่อเเม่เด็กก็ยังเรียนยังใช้ชีวิตได้ปกติ ตอนท้องไม่มีใครมานั่งคิดนั่งเครียดเลย ส่วนพ่อเเม่ผู้หญิงก็ไม่ได้ไรเพราะสนิทกันอยู่เเล้ว ปกติกินเหล้าก็กินด้วยกันถึงครา มีครอบครัวยังไม่มีเวลาให้ลูกเขาก็ช่วย เเล้วผม งง ว่ามานั่งเครียดกันทำไม

first
28th September 2012, 10:51
ถุงยางไม่ได้กัน100%นะครับแนะนำใส่2ชั้นขึ้น

MakeMeMelt
28th September 2012, 11:01
แฟนผมแพ้ถุงยาง (ใช้แล้วของเค้าจะอักเสบและก็เจ็บ) เลยต้องให้ทานยาคุมเอาครับ....

แต่รู้สึกว่าช่วงนี้กระทู้เรื่องรักๆใคร่ๆนี่เยอะเหลือเกิน ไม่รู้ว่าเกี่ยวกับฝนป่าวนะ....:o:o

Sensibility
28th September 2012, 11:16
ถุงยางไม่ได้กัน100%นะครับแนะนำใส่2ชั้นขึ้น

2 ชั้นนี่ยิ่งหนักไปใหญ่เลยครับ ถุงมันเสียดสีกันเองอาจจะขาดแบบไม่รู้ตัวเน้อ :dash

exodus
28th September 2012, 11:33

ไม่เห็นเป็นไรเลยนี่ครับ? คุณคิดว่าเด็กที่มันมี sex กันตั้งแต่ 13-14 เนี่ยมันอยู่ในสังคมแบบไหน+การศึกษาแบบไหนกันล่ะครับ
ไม่ได้มีความน่าอิจฉาเลย แถมพวกนี้ยังทำตัวเป็นภาระสังคมอีกต่างหาก

bassurachar
28th September 2012, 11:36
ไม่ต้องเอา ก็ไม่ท้องคับ

icesang2007
28th September 2012, 12:48
ไม่มาหนึ่งเดือนหรอ แฟนผมเดือนกว่าๆ ตูเครียด พี่แกล้งอีก ว่าจะได้เป็นลุงคนแล้ว เดี๋ยวก็เดือนมา มีเงินซื้อผ้าอ้อมยัง แต่จริงๆแล้วผู้หญิงเครียดเมนก็ไม่มานะ

jeditrainer
28th September 2012, 16:51
ผมไมู่้รู้นะแต่ละคนในนี้ทำไมถึงกลัวท้องก่่อนวัยกันจัง - - ในหมู่พวกผมนี้เรื่่องปกตินะ เด็กก็ให้คนใหญ่เลี้ยงกัน พ่อเเม่เด็กก็ยังเรียนยังใช้ชีวิตได้ปกติ ตอนท้องไม่มีใครมานั่งคิดนั่งเครียดเลย ส่วนพ่อเเม่ผู้หญิงก็ไม่ได้ไรเพราะสนิทกันอยู่เเล้ว ปกติกินเหล้าก็กินด้วยกันถึงครา มีครอบครัวยังไม่มีเวลาให้ลูกเขาก็ช่วย เเล้วผม งง ว่ามานั่งเครียดกันทำไม
เพราะบางคนครอบครัวไม่ได้มีฐานะดีพอที่จะเพิ่มสมาชิกใหม่นะครับ คนไทยระดับล่าง ๆ ยังมีเยอะ เขาไม่มีปัญญาเลี้ยง ส่วนตัวพ่อแม่เด็กเอง วุฒิภาวะก็ยังไม่มี เป็นพ่อแม่คนไม่ได้หรอก
ส่วนเรื่องโยนภาระไปให้พ่อแม่ของพวกเขาอีกทีมันก็ไม่ใช่เรื่องนะครับ ถ้าเทียบกับเด็กฝรั่งแล้ว ถึงประเทศเขาจะฟรีเซ็กซ์ แต่เขาป้องกันตลอดนะครับ ปัญหาเรื่องนี้จึงต่ำมาก แต่เด็กไทยเรายังขาดสติ
ขาดความยับยั้งชั่งใจอีกมาก แค่นี้ยังทำไม่ได้ แล้วจะเป็นพ่อแม่คนได้เหรอครับ ลองคิดดูแล้วกัน เด็กคนหนึ่งเกิดมาใช่ว่าจะไปโยนให้ใครเลี้ยงก็ได้ เด็กต้องการความรักจากพ่อแม่นะครับ
ปล.เด็กอเมริกันส่วนใหญ่ อายุ18 ปีก็ออกจากบ้านมาทำงานเอง เรียนเองแล้วนะครับ แต่เด็กไทยยังแบมือของเงินพ่อแม่อยู่เลย จริงไม่ใช่เหรอ
ปล.2 ถ้าตั้งครรภ์จริง ๆ ยังไงก็ต้องเลี้ยงละครับ(เลี้ยงด้วยความรักด้วย) ทำแท้ง = ฆ่าคน แถมเป็นลูกในใส้ของตัวเองด้วย คนแบบนี้ผมรับไม่ได้นะครับ

Pop_PeR
28th September 2012, 17:05

=o= เด็กสมัยนี้ เขาไปกันเร็ว เราเวอร์จิ้นไว้ดีกว่า ><"

-holmes-
28th September 2012, 17:09
ผมเคยตั้งคำถามกับเพื่อนว่าทำผู้หญิงท้อง จะรู้สึกยังไง

ณ เวลานี้ ผมเข้าใจอย่างถ่องแท้ที่สุดครับ

มันเป็นความรู้สึกตกวูบ หมดแรงจริง ๆครับ

gsp
28th September 2012, 17:11
ก็ใส่ถุงยางเเค่นั้น
เวลาเอากันผมเอาในห้องน้ำ ไม่ได้มีพิธีารอะไรมาก ไม่ต้องโม๋ค ไม่ต้องชัก จับค่อมบนเเล้วก็ปั่บๆ เเค่นั้น
ก็ไม่เห็นมีอะไรเลย ถุงขาดก็เปลี่ยนจบ เเล้วก็ไม่มีใครรู้ด้วย 555+
ถ้าถามว่าเด็กออกมาทำไง ง่ายๆทำเเท้งครับ ไม่เเคร์ ผมเอาตัวเองไว้ก่อน 555+

jeditrainer
28th September 2012, 17:33
เวลาเอากันผมเอาในห้องน้ำ ไม่ได้มีพิธีารอะไรมาก ไม่ต้องโม๋ค ไม่ต้องชัก จับค่อมบนเเล้วก็ปั่บๆ เเค่นั้น
ก็ไม่เห็นมีอะไรเลย ถุงขาดก็เปลี่ยนจบ เเล้วก็ไม่มีใครรู้ด้วย 555+
ถ้าถามว่าเด็กออกมาทำไง ง่ายๆทำเเท้งครับ ไม่เเคร์ ผมเอาตัวเองไว้ก่อน 555+
พูดจริงเปล่าเนี่ย - -* ถ้าพูดจริง ฆาตกรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

idoggtribe
28th September 2012, 18:24

ชิวเนอะฆ่าคนเนี่ย อารมณ์ไหนอะเอาในห้องน้ำ เด็กมัธยมแอบมีอะไรกันตอนพักเรียนหรอ ??

teerawat999
28th September 2012, 19:00

ผมไม่อายกว่าท่านอีกหรอ อายุ จะ 24 อยู่ละ ยังชิงอยู่เลย 555:o:o

khunnieboy
28th September 2012, 20:20
ใส่ไว้ปลอดภัยสุดและ ท้องขึ้นมาแล้วจะซวยถ้าคุณยังไม่พร้อม(อย่าพาหญิงไปทำแท้งละ บาปที่สุด)