PDA

ดูเวอร์ชั่นเต็ม : ผมขอผู้รู้เรื่องเกม Skyrim มาตอบทีครับ

zombie
27th September 2012, 21:49
คือว่า ผมลงเกมตามปกติแล้ว อันที่จริง ครั้งนี้เป็นครั้งที่ 2 ครั้งแรกผมลงเล่นแล้ว เล่นไป ปกติ แต่ตอนนั้น คอมมีปัญหาผมเลยเอาไปลง window ใหม่ พอผมได้คอมกลับมา ผมจะนำมาลงอีก พอลงเสร็จ เข้าเล่นเกม ผมปรับเกมเป็น เนื้อเกมแบบ ปกติ คือปรับก่อนเข้าเกมนั่นหละครับ พอเข้าเกมเสร็จ ผมกด "New" แล้วผมก็เจอปัญหา คือว่า หน้าจอเกมนั่น มันมี จุดๆ สี ดำๆ เต็มหน้าจอเลยครับ ผมไม่รู้ว่ามันเป็นเพราะอะไร แล้วผมก็ลง Update pacth เวอร์ชั่นที่ 5 , 6 , 7, 8, 9, และ 10

พอลงเสร็จ ผมลองเข้าเกมใหม่ ก็ยังเป็นเหมือนเดิม และเข้าเกมมาใหม่แต่ละครั้ง มันก็เป็นแตกต่างกัน จุด สีดำๆนั้น ไม่อยู่ที่เดิม บางทีก็อยู่เป็นกลุ่มใหญ่ๆ บางทีก็เล็กๆ แต่เยอะ ถึงกับเต็มหน้าจอเลย ใครรู้บ้างครับ ว่าแก้ไขยังไง ใครรู้ช่วยบอกผมที

ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

:help:help:help:help